• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi về n-gane của n81-8gb!?

hoaloac

em mới mua đc 1 con n81 8gb,buổi tối vế chơi fifa xong thoát ra,hối tự nhiên vô lại kô đc,cả chương trình n-gage cũng vô kô đc.Anh chị nào bít cách khác phục có thể chỉ em đc5 kô a.em xin ca mon trước

em mới mua đc 1 con n81 8gb,buổi tối vế chơi fifa xong thoát ra,hối tự nhiên vô lại kô đc,cả chương trình n-gage cũng vô kô đc.Anh chị nào bít cách khác phục có thể chỉ em đc5 kô a.em xin ca mon trước

Hãy cài đè file Ngage .sis lại.

em đã rs lại máy cũng kô đc.Dow fife ngage.sis trong trang ngage.com về nó kêu là upload kô đc.Anh nào bít làm sao bày em với....

em đã rs lại máy cũng kô đc.Dow fife ngage.sis trong trang ngage.com về nó kêu là upload kô đc.Anh nào bít làm sao bày em với....

Bạn dùng PC down, sau đó chép vào máy để cài đè, chứ đừng dùng phone để down.

trong pc dow chỗ nào,anh co yahoo cho em liên lạc cho tiện cái.thks anh nhìu lắm...

Back