• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em xin bản tiếng việt cho SE G900

kiendh

Ai có bản tiếng Việt của con này không .CHo em xjn với.Em cám ơn trước..................:D

Bạn thử liên lạc với ANBA xem sao, theo mình biết thì trên các diễn đàn chưa có TV cho G900 đâu.

Mình nghĩ AnBa không ra bản tv cho em này đâu.Chỉ hy vọng ai đó có chút thời gian làm thôi.

mình vừa kài tiếng việt cho g900 xong nè. Mình đem lên 104 trần đình xu kêu nó kiểm tra máy. Kái ùi hỏi nó có tiếng việt cho g900 ko. Nó kài cho lun. Free.hé hé. Thấy like lắm. Mấy bác lên đó thử koi

mình vừa kài tiếng việt cho g900 xong nè. Mình đem lên 104 trần đình xu kêu nó kiểm tra máy. Kái ùi hỏi nó có tiếng việt cho g900 ko. Nó kài cho lun. Free.hé hé. Thấy like lắm. Mấy bác lên đó thử koi

Nếu có điều kiện, bạn nên copy toàn bộ thư mục C:\Resource\ trong máy bạn ra và upload lên chỗ nào đó cho mọi người download vể.

Nếu được, mình sẽ làm bộ setup ngôn ngữ tiếng Việt này cho G900 (như đã từng làm cho P990i và P1i). Lúc đó nếu có lỡ bị format lại thì vì chỉ việc cài lại thôi chứ không cần phải lên nhờ người ta cài nữa....

Thân.

Chỉnh sửa cuối:
sr nha. lâu zùi mình ko ghé lại diễn đàn. Mình copy mục C:\Resource\ vào máy tính ùi. Nhưng ko bík làm sao để up lên đây hết. Hướng dẫn dùm mình mí, mình gà lém. hì

sr nha. lâu zùi mình ko ghé lại diễn đàn. Mình copy mục C:\Resource\ vào máy tính ùi. Nhưng ko bík làm sao để up lên đây hết. Hướng dẫn dùm mình mí, mình gà lém. hì

Bạn nén nó lại rồi up lên một trang web lưu trữ dữ liệu nào đó (mediafire chẳng hạn) rồi dẫ link vào đây thôi ;)

Bạn nên copy Z:/resouce chứ c:/resouce thì không được. bác Tài gõ nhầm là C:/ thôi

Anh nhầm rồi. C resource là đúng chứ. Ngôn ngữ tiếng Việt họ cài là cài vô c chứ đâu vô z. Như vậy để lấy file ngôn ngữ phải lấy từ c chứ

Posted via Mobile Device

h em đi đã. Tối em up lun kái D/resource lun cho. Tại máy em bữa mới cập nhật firmware. kũng bay sạch ùi. Nên h kũng ko kòn tiếng việt nữa. Mong các bác giải quyết sớm cho anh em và kũng là cho em lun. Hì hì. Àh, cho em hỏi kái nì. Mỗi khi em khởi động lại máy or lắp thẻ vào (sau khi lấy thẻ ra để copy file) là nó hiện ra bảng thông báo kài đặt fần mềm Power movie, Core code và Sky fore. Kài kũng ko được mà kứ fải tắt hoài. Em bực mình wá. Có bác nào bík bệnh of nó ko? Chữa giúp em mí

h em đi đã. Tối em up lun kái D/resource lun cho. Tại máy em bữa mới cập nhật firmware. kũng bay sạch ùi. Nên h kũng ko kòn tiếng việt nữa. Mong các bác giải quyết sớm cho anh em và kũng là cho em lun. Hì hì. Àh, cho em hỏi kái nì. Mỗi khi em khởi động lại máy or lắp thẻ vào (sau khi lấy thẻ ra để copy file) là nó hiện ra bảng thông báo kài đặt fần mềm Power movie, Core code và Sky fore. Kài kũng ko được mà kứ fải tắt hoài. Em bực mình wá. Có bác nào bík bệnh of nó ko? Chữa giúp em mí

Anh ko cần up d resource vì nó hok liên quan tới cái tv. Còn máy hỏi cài lại. Anh vô d private 1020dce xóa tuốt file sis đi là ok

Posted via Mobile Device

uhm. Thanks Minh1996 nha. Hì. Mới làm wen với UIQ3 mà. Kòn nhìu bỡ ngỡ lém. h có thim bỡ ngỡ nè. Mìnn xài Swiss manager pro 1.70 việt hoá. Mà sao xài mí bữa h nó đòi đăng ký..hix

uhm. Thanks Minh1996 nha. Hì. Mới làm wen với UIQ3 mà. Kòn nhìu bỡ ngỡ lém. h có thim bỡ ngỡ nè. Mìnn xài Swiss manager pro 1.70 việt hoá. Mà sao xài mí bữa h nó đòi đăng ký..hix

À. Smp vh chưa cracκ anh ạ. Vậy nên anh tìm bên ứng dụng chung bản đã cr cài vô thui. Em ko guỉ link đc vì on by dt

Posted via Mobile Device

Anh nhầm rồi. C resource là đúng chứ. Ngôn ngữ tiếng Việt họ cài là cài vô c chứ đâu vô z. Như vậy để lấy file ngôn ngữ phải lấy từ c chứ

Posted via Mobile Device
Bác tài cần flies gốc để làm bản tv mà. Vì vậy bạn up file rsc trong ổ z chứ ổ c thì toàn app mình cài thêm thôi :D

Bác tài cần flies gốc để làm bản tv mà. Vì vậy bạn up file rsc trong ổ z chứ ổ c thì toàn app mình cài thêm thôi :D

File ngôn ngữ gốc em nhớ hình như có thể down từ trang chủ SE. Cáil link anh gì up em xem thử rùi. Đúng mà! Bgiờ chỉ cần thay các file trên vào file ngôn ngữ gốc down xuống là đc thôi. Đỡ mất time ngồi gõ!

Posted via Mobile Device

Back