• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ - FIX LỔI CHO HS OMNIA

Hình như còn lỗi wallpaper live nữa đó A :D, để wallpaper live kết hợp với thanh side dùng bình thường, vào menu xong ra lại bị lỗi REG BUG. Teso thử 10 cái Wallpaper của A galabuon + 1 cái tự làm vẫn bị lỗi :((

Mình có ý tưởng này để hiện cột sống và cột pin mong mấy pro test dùm. trong file 10275102.txt, dòng 0x200 int 2, sửa za' trị 2 đó thành 1 hoặc 0 là có thể hiện đ.c cột sóng và pin. sửa lại như zầy
0x200 int 1( hiện cột sóng và pin)
0x200 int 0(hiện sóng, pin, profiles)
Hok có máy để test mong mấy pro test dùm. thanks

Mình có ý tưởng này để hiện cột sống và cột pin mong mấy pro test dùm. trong file 10275102.txt, dòng 0x200 int 2, sửa za' trị 2 đó thành 1 hoặc 0 là có thể hiện đ.c cột sóng và pin. sửa lại như zầy
0x200 int 1( hiện cột sóng và pin)
0x200 int 0(hiện sóng, pin, profiles)
Hok có máy để test mong mấy pro test dùm. thanks

:)) nghe sieutoc nói sao mà dễ thế :))

đã được logo mạng

bây giờ tìm sóng và pin

khởi động máy bị mất logo mạng rồi. ai biết uid của song và uid của bin là mả gì không

mới qua dm lụm cái này về thử này, các bạn thích chơi pin và sóng;;) chơi đứng hay chơi nằm:));;) hay vừa đứng vừa nằm

Chỉnh sửa cuối:
Mình thấy cho đứng hết. 1 pên cột sóng, 1 pên pin zậy là đẹp nhất. cho mình hỏi khi bấm vào logo mạng có hiện profiles như các HS ko? thanks

còn 2 mẩu này thì sao? nếu được, ngày mai sẻ tiến hành sửa toàn bô FWC

Back