• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.
Xin chúc mừng sinh nhật SM. NguyenQuang!
Chúc cho SM. NguyenQuang có thêm nhiều thành công mới!

Xin chúc mừng sinh nhật SM NguyenQuang nhé!!! Chúc thành đạt và toại nguyện mọi ước muốn trong cuộc sống!!!=D>=D>=D>​

Hehe...Nhanh thế...Nhớ hôm nào được đi ăn sinh nhật hụt của anh Nam nên mới tham gia PV..Giờ đã hơn 1 năm rồi.Thời gian trôi qua quá là nhanh...Chúc anh Nam sinh nhật vui vẻ và có nhiều time giành cho anh em trên PV nhé.=D>=D>=D>=D>=D>

Chúc mừng sinh nhật SM NguyenQuang nhé! Chúc chú luôn mạnh khỏe đổ đóng góp cho PV!

Lần này SM NguyenQuang ăn sinh nhật bên China rồi.Chúc anh sinh nhật vui vẻ.Khi nào qua NAm Ninh thì phone cho em nhá

Chúc mừng sinh nhật SM NguyenQuang !!!

Lại thêm 1 mớ tóc bạc rồi !!!

Chúc em luôn vững vàng, sức khoẻ dồi dào, thành đạt, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

=D>=D>=D>

Mừng sinh nhật SM Nguyên Quang .Chúc Anh nhiều hạnh phúc và niềm vui trong cuộc sống

=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

Chúc mừng sinh nhật SM.NguyenQuang - Chúc anh mạnh khỏe và hạnh phúc trong ngày sinh nhật của mình=D>=D>=D>

Chúc mừng sinh nhật anh Nam ! Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, thành công trong công việc và gặp nhiều may mắn!

hic.... Sao kỳ cục quá! Hôm nay cũng là SN mình, sao ko thấy hiện tên mình lên vậy? :(
Thôi đành tự chúc mình thôi! :D
Và nhân tiện cũng chúc NguyenQuang ‎(46), ‎saugia ‎(20) sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc! =D>

hic.... Sao kỳ cục quá! Hôm nay cũng là SN mình, sao ko thấy hiện tên mình lên vậy? :(
Thôi đành tự chúc mình thôi! :D
Và nhân tiện cũng chúc NguyenQuang ‎(46), ‎saugia ‎(20) sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc! =D>

Bạn không đăng ký ngày sinh trong hồ sơ nên không có cũng là phải thôi :D:D:D:D:D

Chúc mừng sinh nhật đ/c NguyenQuang và Saugia.
Chúc sức khỏe và thành đạt!

Bạn không đăng ký ngày sinh trong hồ sơ nên không có cũng là phải thôi :D:D:D:D:D

Có mà! Kiểm tra trong hồ sơ vẫn có! Chỉ có điều để ở chế độ HIDE thui, chẳng lẽ ở chế độ này thì không được xuất hiện sao? :-/ hic...

Có mà! Kiểm tra trong hồ sơ vẫn có! Chỉ có điều để ở chế độ HIDE thui, chẳng lẽ ở chế độ này thì không được xuất hiện sao? :-/ hic...

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!
(Chúc mừng sinh nhật các bạn Shogunr125, NguyenQuang và Saugia)

Chúc các bạn luôn có nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back