• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Gửi 1 lời chúc mừng Sinh nhật muộn tới a Zenki
. Chúc anh năm nay len Man nha !!

Posted via Mobile Device

Chúc mừng sinh nhật black_cat_dn
Chúc chú em hạnh phúc ngày SN với người yêu và thành công trong cuộc sống lẫn trong PDAVIET :))

Posted via Mobile Device Chúc mừng Sinh nhật black_cat_dn nhé!Bước qua tuổi mới thêm năng động và luôn gặp may mắn_thành công!!!.

Chúc mừng sinh nhật black_cat_dn nhé
Chúc em thêm tuổi mới them nhiều thành công mới.

Chúc mừng sinh nhật black_cat_dn
Chúc chú em hạnh phúc ngày SN với người yêu và thành công trong cuộc sống lẫn trong PDAVIET :))

Happy BirthDay To black_cat_dn

Posted via Mobile Device Chúc mừng Sinh nhật black_cat_dn nhé!Bước qua tuổi mới thêm năng động và luôn gặp may mắn_thành công!!!.

Chúc mừng sinh nhật black_cat_dn!=D>

hihi,cảm ơn mọi người nhiều nha. Mình bất ngờ quá :">. Một lần nữa cảm ơn nhìu nhìu :X:X

Chúc mừng sinh nhật pro black_cat_dn chúc pro sinh nhật vui vẻ!!!
=D>​

Posted via Mobile Device

Tuesday, December 8, 2009 12:01 AM

From:
"Diễn đàn PDAVIET" <adminpdaviet@pdaviet.net>

Chào jongzizi,

Chúng tôi ở Diễn đàn PDAVIET chúc cho bạn ngày sinh nhật hạnh phúc!
Hic, sao mà đơn giản wá vậy trời. Ước gì thêm được vài chữ ngợi ca cho tình thêm thân ái. :(

Hic, sao mà đơn giản wá vậy trời. Ước gì thêm được vài chữ ngợi ca cho tình thêm thân ái. :(

Mã:
Diễn đàn PDAVIET tới tôi 

Chào minh1996,

Mã:
Diễn đàn PDAVIET tới tôi 
Chào minh1996,
Không hề khác một chữ nào mấy anh ạh. Nghĩ mà .....pùn.
@Chúc Mừng Sinh Nhật bạn Array. Chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn trong năm nay. Hãy gắn bó hơn với PV nhé. Chúng tôi yêu bạn ! Thân ái!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device Chúc mừng Sinh nhật TMod Germaniteen!Bước sang tuổi mới niềm vui mới,hạnh phúc,thành đạt!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back