• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Cám ơn Ban quản trị và các thành viên đã có lời chúc mừng sinh nhật em trong ngày hôm nay, chúc BQT và các thành viên luôn tâm huyết, nỗ lực để PDAVIET ngày càng phát triển

Cám ơn Ban quản trị và các thành viên đã có lời chúc mừng sinh nhật em trong ngày hôm nay, chúc BQT và các thành viên luôn tâm huyết, nỗ lực để PDAVIET ngày càng phát triển

Chúc mừng SN Giang. Bạn cùng tên với mình. Mà lớn hơn nhìu tuổi wá. :D

Chúc mừng Sinh nhật thành viên dannytuan có ngày sinh hôm nay!!!=D>;;)_Chúc bạn Sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc...!!!\-/

cám ơn ban quản trị đã gửi lời chúc tốt đẹp tới em .chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển và vươn xa

happy BIRTH day chúc mừng sinh nhật những thành viên có ngày sinh nhật ngày hôm nay luôn luôn vui vẻ hp thành công trong mọi lĩnh vực!

HAPPY BIRTHDAY_ CÁC THÀNH VIÊN CÓ NGÀY SINH HÔM NAY!!!=D>=D>=D>

- hung1406
- ‎remankid
- ‎blackcat1987

Chúc các bạn Sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình_bè bạn...!!!;;)

Gởi lời chúc mừng mãnh liệt từ Box 8 dành cho nncuong ‎(34), ‎MAN16678, ‎AndyCuong ‎(30), ‎Henryhuy ‎(24), ‎luna_thy ‎(17)

Chúc các anh và các bạn có 1 ngày thật vui bên bạn bè và người thân.

Happy day. \-/=D>​

SN anh Cường hông đãi hả. >:)

Chúc mừng Sinh Nhật Admin nncuong ‎,Moderator ‎AndyCuongVIP MAN16678 =D>=D>=D>

Chúc các anh,các đồng chí,các bạn luôn mạnh khỏe,Sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc bên gia đình_bè bạn,luôn thành đạt hơn nữa trong cuộc sống và cả với Ngôi nhà PDAViet này nữa!!!. \-/=D>

Cảm ơn mọi người, vừa ở Hàn Quốc về đến Sài Gòn. Do phải về HN gấp nên không kịp gặp mặt anh em, hẹn anh em dịp khác nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back