• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng sinh nhật các chị các anh đặc biệt là bác Truonghan nhé, hehe bác được em chúc sn tập 3 roài đấy :X

Happy birthday VIP Hoangan123, best wishes to u...
Chúc mừng sinh nhật đại ca hoàng an, người đã tận tình chỉ bảo em về PPC...Chúc đại ca ngày càng có nhìu xiền thay PPC như thay áo hehe... Tuổi mới đẹp trai tài cao nhìu em yêu hihihi

Chúc mừng sinh nhật hai bạn: yan_s ‎(37), ‎yangahn81 ‎(28) Chúc hai bạn những điều tốt đẹp nhất!

Quên. Chúc mừng sinh nhật muộn 1 hôm to Tmod shadow141206. Chúc anh luôn vui vẻ nhé
Posted via Mobile Device

Chúc mừng sinh nhật anh Daoquangsu , Chúc anh sức khỏe dồi dào, Có nhiều thành công mới trong cuộc sống cũng như tạo ra nhiều bộ fonts pờ rồ cho anh em hơn nữa ^.^
Một lần nữa chúc anh và gia đình hạnh phúc trong cuộc sống :)

Cả tối qua ko hỉu sao ko vào đc mạng để chúc mừng sinh nhật. Bây giờ thì ok rồi
CHÚC MỪNG SINH NHẬT PDAVIET. CHÚC DIỄN ĐÀN THÊM MỘT TUỔI MỚI, PHÁT TRIỂN HƠN VÀ LUÔN CÓ CHỖ ĐỨNG TRONG CÁC DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TRÊN TOÀN THẾ GIỚI
Văn chán quá, mọi người thông cảm nha. Gần hết SN rồi mới chúc :D
Posted via Mobile Device

Dù muộn nhưng cũng xin chúc PDAViet ngày càng lớn mạnh , trở thành 1 trong những 4rum về di động lớn nhất. :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back