• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH NGHE NHAC MP3 MỚI

Là giao diện hay là PM vậy bạn :D Cái cubix này cũng có lâu rồi a nha :p

Mp3 Ogg Player v.1.72 chạy trên n72 đc ko? trc mình có cài thử 2 phiên bản rùi nhưng app close ko ah. thank!

Mp3 Ogg Player v.1.72 chạy trên n72 đc ko? trc mình có cài thử 2 phiên bản rùi nhưng app close ko ah. thank!

đã có phần mềm nghe nhạc mới TTPod 3.03 rồi mà bạn,nghê đỉnh nhất hiện nay đó,remove nhưng phần mềm nay đi bạn nhé

đã có phần mềm nghe nhạc mới TTPod 3.03 rồi mà bạn,nghê đỉnh nhất hiện nay đó,remove nhưng phần mềm nay đi bạn nhé

Đỉnh mấy cũng kô bằng chương trình mặc định của máy, ngoại trừ mý cai Equilaser<-- viết vậy đúng kô ta:|

Đỉnh mấy cũng kô bằng chương trình mặc định của máy, ngoại trừ mý cai Equilaser<-- viết vậy đúng kô ta:|

Chưa chắc đâu bạn à. Tại cái cái music có sẵn thua về nhiều mặc lắm.Nó không có Equalizer và giao diện cũng quá đơn giản, Load nhạc thường bị out,tốc độ và tính tiện lợi không thể so sánh nổi với TTpod đa chức năng .v.v.

Về chất lượng âm thanh thì TTpod nhĩnh hơn vì thể hiện các âm phụ rất chuẩn với bộ giải mã hoàn toàn khác.

Đó là cãm nhận của mình khi dùng Music-->PowerMp3-->Jukebox và lần đầu tiên khi thấy được giao diện đa chức năng cùng chất lượng âm thanh tuyệt hay thì mình đã chọn TTPod là sự thay thế hoàn hão cho Jukebox 2.30.

Có ai cãm nhận như mình không ta ?!:D:D:D

Ầy, mà chương trình mặc đinh của máy cho phép chuyển bài hát = tai nghe, buổi tối nằm nghe ngại đụng vô cái máy lắm, chỉ cần dùng tai nghe điều chỉnh là đủ òy :D. Mình cũng đang dùng TTpod mà, đúng là cũng đỉnh thật.. :)

nhưng TTpop hình như kô chơi đc dịnh dạng MP4:-?. Mình nghe nói Mp3 Ogg Player chơi đc nên lùng cài thử mấy fieen bản rùi nhưng cài zoo toàn app close ko ah.hix :( :-/

hình như TTpod kô chơi đc định dạng MP4:-?. mình nghe nói Mp3 Ogg Player chơi đc nên lùng cài nhưng toàn app close ko ah. hix :(:-/

Chưa chắc đâu bạn à. Tại cái cái music có sẵn thua về nhiều mặc lắm.Nó không có Equalizer và giao diện cũng quá đơn giản, Load nhạc thường bị out,tốc độ và tính tiện lợi không thể so sánh nổi với TTpod đa chức năng .v.v.

Về chất lượng âm thanh thì TTpod nhĩnh hơn vì thể hiện các âm phụ rất chuẩn với bộ giải mã hoàn toàn khác.

Đó là cãm nhận của mình khi dùng Music-->PowerMp3-->Jukebox và lần đầu tiên khi thấy được giao diện đa chức năng cùng chất lượng âm thanh tuyệt hay thì mình đã chọn TTPod là sự thay thế hoàn hão cho Jukebox 2.30.

Có ai cãm nhận như mình không ta ?!:D:D:D

Mình cũng đồng ý joi bạn về điểm này. Music của máy nghe nhạc nhỏ xíu và thíu bass trầm trọng. Về phần này mình thấy Power Mp3 nhỉnh hơn các pm khác =D>

Back