• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chụp hình bị lỗi, ko xem hình ảnh đc

gizz143

máy mình lúc chụp hình xong và mở ra xem lai nó bị lỗi,nó báo là THERE HAVE BEEN PROBLEMS WITH THE CAPTURE,giờ phải làm sao đây

Bạn del tấm hình mới nhứt trong máy bạn di là hết àh. nếu del tấm mới nhứt mà ko dc thì del típ đến khi nào dc thì thoy.Máy mình cũng hay bi vậy lắm .hình như do hình chụp bị hư :D

trời,chụp đã mà đi del,vậy chụp chi nữa hả bạn,giờ mình khắc phục chứ ko phải del,chẳng lẽ để nó vậy hoài,del hình thì mình del rùi,mà lúc nào chụp xong cũng bị hư àh

trời,chụp đã mà đi del,vậy chụp chi nữa hả bạn,giờ mình khắc phục chứ ko phải del,chẳng lẽ để nó vậy hoài,del hình thì mình del rùi,mà lúc nào chụp xong cũng bị hư àh

Thì chụp bị hư mà bạn.Hem del để thế cũng có xem đc đâu.Cơm bị cháy đen thì phải đổ nấu lại chứ ;)

chụp 10 tấm thì 10 tấm hư hết,mình nghĩ là do phần mềm chứ ko phải cho chụp hình bị hư đấu bác Congvoi,sẵn có bác ở đây mình có pót bài xin link cột pin bluetooth ở bài pin bluetooth lun,bác cho mình cái link down nhé

cái mod camera đó room được xa thui.con quay video thi kich thước tối đa kô được là 320.240 đâu.bạn xóa cái fine của mod camera đi hoăc phomat máy đi là ok

mình xóa file rùi,khởi động máy lại rùi,mà giờ cũng vậy,còn format thì phiền quá,phải cài lại nhìu thứ từ đầu,bác nào có cách giúp mình cái

Bạn thử chụp hình cẩn thận chút, tức là, khi bấm nút chụp, đợi tấm hình đc chụp xong hoàn toàn (khi máy chuyển sang review) hãy buông tay xuống !!! Thường thì mấy bản mod phải làm vậy mới ổn !!! Nếu ko đc thì chỉ còn cách format máy lại thôi bạn ạ !!!
P/S: tội nghiệp bạn này ghê, mod sound hay mod camera đều bị lỗi :|:-|:-|

Giờ máy bác chỉ có up fw lại là hết àh P1i của mình ko bik sao mà trước khi mod nó cũng bị nhưng ít hơn là khi đã mod cam :( .
hì Bro del hết mấy tấm hình đó đi Vì những tấm đó bro thử dem lên máy tính nó cũng ko thấy dc hình đâu .

ưh thanks mấy bạn đóng góp giúp đỡ nhé,chán cái máy p990i này ghê,mod gì cũg ko đc hết hichic

Mình nghĩ là do lỗi thẻ nhớ, lúc chụp thì xem lại được. Nhưng khi thoát ra xem lại bằng Gallery thì sẽ bị lỗi. Bạn thử chuyển lưu ảnh sang Phone ( ổ C ) xem, vì mình cũng vài lần bị như vậy rồi!!

ko có bạn H ơi,lúc chụp ko coi lại trong cái lúc chụp luôn vẫn ko đc đó,mình mod camera nhưng mình cũng xoa mấy file đó hết rùi,giờ sao đây bác H

cái này có mất hết dữ liệu trong ổ đĩa C ko bác

Masterreset là mất hết dữ liệu ổ C mà bạn :D , nhưng nếu thực sự máy ảnh ko thể khắc phục được thì đó cũng là một việc đáng làm!

do bạn mod camera mới bị như vậy đó. bạn vào chế độ Quality chỉnh xg nỏmal thi chụp k bị nữa. còn k chỉ có reset lại thôi

Back