• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608
Mình đã cài bản 2.6 cho O2 Exec ROM wm6.0 nhưng nó không tự ghi âm khi thực hiện thoại, mình đã để chế độ ghi tự động rồi những không tự ghi. Mong được hướng dẫn. Thanks

Bạn phải cài trên Main. Khi chỉnh chế độ ghi âm tự động xong Bạn phải chọn là: Options => Minimize là OK đấy! Chúc thành công!=D> Phiên bản mới nhất là 2.7 rồi đó!;;)

Phần mềm ghi âm thoại 2 chiều

Phần mềm ghi âm cuộc gọi,hỗ trợ tốt trên WM5,chức năng thu âm khá tốt,để khoảng cách xa vẫn nghe rõ

Phần mềm ghi âm cuộc gọi 2 chiều Vito 1.3 đã đăng ký.
http://www.4shared.com/file/31279951/fe4343ef/VITO20AudioNotes20v13.html

Em hiện nay đang cần 1 phần mềm ghi âm cả cuộc gọi và ghi âm hội nghị. Chức năng chỉ cần bấm 1 nút là nó ghi âm, bấm 1 nút là nó kết thúc. Mấy chương trình trên cứ phải lôi ra rồi chọc chọc nhìn không được kín đáo lắm trong các cuộc họp quan trọng.
Cám ơn nhiều

Tôi cũng thấy thằng Vito Audio sử dụng là hay nhất, tuy nhiên với dòng HTC thì không có phần mềm nào ghi âm hai chiều đựoc, phần gọi đến chỉ ghi âm rõ khi bật speakerphone thôi.

Em hiện nay đang cần 1 phần mềm ghi âm cả cuộc gọi và ghi âm hội nghị. Chức năng chỉ cần bấm 1 nút là nó ghi âm, bấm 1 nút là nó kết thúc. Mấy chương trình trên cứ phải lôi ra rồi chọc chọc nhìn không được kín đáo lắm trong các cuộc họp quan trọng.
Cám ơn nhiều

Bạn hảy xem kỷ lại phần menu của chương trình Vito Audio note v1.32 đi bạn, nó có thể giúp bạn chọn "chỉ cần bấm 1 nút là nó ghi âm, bấm 1 nút là nó kết thúc" mà không "cứ phải lôi ra rồi chọc chọc nhìn không được kín đáo lắm trong các cuộc họp quan trọng". Mình đã dùng rồi và dùng được lắm bạn ạ. Bạn hảy thử lại đi nhé !!!

Đúng rồi, vào Menu-Record-Quick recording là có, tôi đã thử thấy hoạt động tốt, tất nhiên là khi đã đóng AudioNote.

Nhân tiện xin hỏi có soft nào có today plug-in tích hợp được với Spb Plus không ? Cả AudioNotes và Vito Recorder đều ko được. Nó có today plug-in nhưng Plus ko chịu nhận ra để đưa vào tab của Plus.

Thanks.

Bác ơi phần mềm này có hỗ trợ WM3 ko?

Phần mềm này WM3 có thể sử dụng được bản 1.31 , còn bản 1.32 mình chưa thử nên không biết , bạn có thể cài thử được mà . Lần sau đừng post bài trùng liên tiếp như vậy bạn nhé ;;)

đã có bản nào ghi âm đàm thoại tốt trên HTC chưa các bác?e dùng MiniS mà thấy chẳng ghi được gì cả chỉ thấy mỗi giọng của mình thôi. chỉ khi bật speaker lên thỉ mới được.

Ghi âm mà bật speaker lên thì bất tiện lắm.

Các bác cho cao kiến nhé. Tks in advance!

đã có bản nào ghi âm đàm thoại tốt trên HTC chưa các bác?e dùng MiniS mà thấy chẳng ghi được gì cả chỉ thấy mỗi giọng của mình thôi. chỉ khi bật speaker lên thỉ mới được.

Ghi âm mà bật speaker lên thì bất tiện lắm.

Các bác cho cao kiến nhé. Tks in advance!

Đối với các dòng PPC thì PM ghi âm cuộc gọi chỉ nghe rõ được tiếng mình đàm thoại còn phía bên kia thường nghe rất nhỏ muốn nghe rõ thì phải bật speaker lên mới nghe rõ mà thôi. Thân!!!

Nhược điểm của các dòng PPC là vậy đó, chưa có soft nào khắc phục được đâu :D

Hiện đã có Vito Audio Notes 1.25 (cũng đã mở khoá, tích hợp tiếng Việt) trong DS, link:

Sao Em kick vào download ko đc? bác kiểm tra lại link đi. Thanks!!!

Mình thử cài vito 1.3 vào thiết lập auto nhưng chỉ ghi âm được 1 chiều gọi đến thôi , và xóa đi ( xóa luôn phần reg sau đó reset ) cài Resco Audio 4.1 vào cũng bị như vậy , bạn nào biết khắc phục giúp mình với . mình sài O2 Flame

Mình thử cài vito 1.3 vào thiết lập auto nhưng chỉ ghi âm được 1 chiều gọi đến thôi , và xóa đi ( xóa luôn phần reg sau đó reset ) cài Resco Audio 4.1 vào cũng bị như vậy , bạn nào biết khắc phục giúp mình với . mình sài O2 Flame

Resco Audio 4.1 Bạn thiết lập như hình là OK! Còn nếu không được thì nên HR lại máy vì có thể đụng với Soft nào đó! Chúc thành công!;;)

Back