• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608
Mình xài Vito sao chỉ ghi âm bình thường thui ko ghi âm cuộc gọi được. Xin hỏi Vito ghi âm cuộc gọi có tiếng Bíp ko vậy? như của máy Nokia (S60) ghi âm khi đang nói chuyện vẫn có tiếng Bíp Bíp nghe khó chịu lắm, mà người bị ghi âm lại bít nữa...mà theo các pác xài phần mềm nào là tốt nhất ?

Ghi âm cuộc gọi thì Bạn phải bật loa ngoài của máy lên nhé! Ghi âm tốt và không có tiếng "bíp bíp" nào cả đâu!!! Theo Mình thì Vito và Resco Audio Recorder là ghi âm thấy được!!! Chúc vui!;;)

pác ơi có phần mềm nào ghi âm mà kô cần phải bật loa ngoài kô ạ

Nếu Bạn bật loa ngoài thì ghi âm sẽ rõ hơn, còn không bật loa ngoài thì vẫn ghi âm được nhưng nghe tiếng người ở đầu bên kia rất nhỏ và khó nghe lại được! Chúc vui!;;)

giúp em với.em down vitoaudioNotes v1.32. nhưng cài vào máy thì lại báo la "không có ứng dụng nào ppc" có ai biết khac phục thì chỉ em với.em mới dùng 02

bạn phai cai phần mềm này từ PC. Sau đó chép đè file Audionotes vào thư mục đã cài VITO-audionotes trên PPC

Không chạy được trên WM6 Pro (SS i780) các bác ah, ko hiểu tại sao?

Mình vẫn chạy bình thường mà bạn mà máy bạn chạy lỗi sao vậy??? Mà kể cả màn hình vuông thì PM này vẫn chạy BT mà bạn xem lại nhé!!

Làm thế nào để đăng ký được Audio Notes Touch v1.01 nhỉ??? Mình thấy Chương trình này quá tuyệt vời, các bác giúp mình nhé. Thanks

em thấy link LivePVR v2.6 bị lỗi thì phải? không biết có phải không nhỉ?

Mình xài Vito sao chỉ ghi âm bình thường thui ko ghi âm cuộc gọi được. Xin hỏi Vito ghi âm cuộc gọi có tiếng Bíp ko vậy? như của máy Nokia (S60) ghi âm khi đang nói chuyện vẫn có tiếng Bíp Bíp nghe khó chịu lắm, mà người bị ghi âm lại bít nữa...mà theo các pác xài phần mềm nào là tốt nhất ?

Trước Em dùng vito audionote 1.32 thì phải, và hiện đang dùng Vitoaudiotouch dùng ghi âm cuộc gọi rất tốt, tự động ghi âm tất cả các cuộc gọi đi đến, lưu vào incoming/outgoing folder trên thẻ nhớ với tên file đầy đủ số điện thoại, giờ, ngày, tháng, năm.

Không cần phải bật speaker vẫn ghi âm 2 chiều rất rõ và không có tiếng Bíp như của bác hoangcuongcp đâu ạ. Em dùng thử nhiều phần mềm, thấy em vito này là số 1 đấy ạ.

Hi hi, em cài được cái vito rồi. Chạy mượt lắm. phiên bản 1.01 touch. Bác nào có bằng lái cho em mượn thì tốt quá.

Muốn có bằng lái thì phải biết chỗ nào người ta tổ chức thi tuyển lái xe mà hỏi . Bạn đứng giữa cổng đình mà hỏi xin bằng lái thì ai người ta cho !!!

Luôn luôn phải có một đích để đến , con thuyền trôi giữa biển mà không biết đi đâu thì kỉu gì cũng đến một nơi hoàn toàn xa lạ đó Bác !

Dùng chức năng PM tới các Đồng chí Trưởng ban công an Huyện đi , Bạn sẽ nhận được bằng lái sơm thôi !

Chúc xe bạn nhanh chạy trên đường mà không bị Kiểm lâm tuýt còi nhé ! Hahaha :)) :D

Phần mềm ghi âm cuộc gọi,hỗ trợ tốt trên WM5,chức năng thu âm khá tốt,để khoảng cách xa vẫn nghe rõ

Sao PDAViet không cho phép chinmuoichin tải PM này vậy ? Có ai đó PM cho mình không : lgcattuong_04@yahoo.com.vn . Thanks 100 phát .

Mấy Bác Oi em đâu có thấy nó tự đông ghi âm đâu (nghĩa là khi co cuộc gọi chương trình ko tự động bật chương trình đẻ ghi âm )cái này bật chưởng trình
lên rồi mới ghi âm được (bật lên để đó đợi người ta gọi đến rồi ghi ),còn phãi bật loa ngoài nữa ,Các bác ơi mình nói các bác nghe ,nếu các bác dùng WM 5 hoạc 6 thì dung chương trinh của máy cung được rìo ,đỡ phièn

Mình đang tìm phần mềm dùng để ghi âm lại bài giảng,bạn nào có thì cho mình xin nha,thanks nhiều.máy đang chạy WM5.

Mấy Bác Oi em đâu có thấy nó tự đông ghi âm đâu (nghĩa là khi co cuộc gọi chương trình ko tự động bật chương trình đẻ ghi âm )cái này bật chưởng trình
lên rồi mới ghi âm được (bật lên để đó đợi người ta gọi đến rồi ghi ),còn phãi bật loa ngoài nữa ,Các bác ơi mình nói các bác nghe ,nếu các bác dùng WM 5 hoạc 6 thì dung chương trinh của máy cung được rìo ,đỡ phièn

Bạn dùng phần mềm LivePVR là có thể tự ghi âm đó, thì phải bật loa ngoài rồi, nếu không chỉ nghe được mình độc diễn thôi :D. Vì ghi âm dựa trên loa ngoài mà. Thân!

Nếu bạn tắt hẳn chương trình đi thì nó sẽ không tự động ghi âm đâu bạn có nghĩa là phải để nó chạy ngầm thì nó mới tự động ghi âm ngoài ra bạn phải chọn trong tùy chọn của nó là tự động ghi âm cuộc gọi nữa đối với các dòng PPC phải bật loa ngoài lên thì mới ghi âm rõ đầu bên kia còn không sẽ nghe rất nhỏ đó bạn.....

Bạn xài Resco Audio Recorder - có phần check tự động ghi âm khi người ta gọi đến. Mình đã test thử rồi - rất ok !

Back