• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.
Các bạn phải chịu khó tìm chứ. Bác Lương Quang nói vậy thì mình khó có thể giúp bạn, hihi .......... vì sợ Mod ghét ;)
Gợi ý bạn là nó nằm ở trang 28

Mấy ngày trước dùng VeriChat vẫn chát nhiều nick được. Nay tự nhiên có thông báo " You cannot configure more than one Yahoo account, as multiple login is a Premium Version feature"
Ai biết tư vấn hộ làm sao dùng cho ngon nhé.
Thanks

Cái này bạn có thể làm như sau nhé: Bạn thử cài lại Soft,sau khi đăng kí với Code mà mạng gửi về,thì bạn vào Configure những Nick muốn chat luôn,sau đó mới Register bằng S/N kèm theo nhé.Thân!

Cái này bạn có thể làm như sau nhé: Bạn thử cài lại Soft,sau khi đăng kí với Code mà mạng gửi về,thì bạn vào Configure những Nick muốn chat luôn,sau đó mới Register bằng S/N kèm theo nhé.Thân!
Tôi thử rồi, kêt quả vân không được, chán nhỉ. Đành chờ verson mới vậy
thanks

em cài cái agilemessenger bản mới nhất vào máy cả crack của các anh cho mà máy mà chẳng hiểu sao em ko tài nào vào đc trong. em chỉ vào đc đến phần connect là nó cứ chạy thế thôi chứ kô thể vào trong đc. bác nào chỉ cho em cách với :(

Các bạn cho hỏi chút. Có những soft nào chát được nhiều nic như VeriChat không vậy?

Các bạn cho hỏi chút. Có những soft nào chát được nhiều nic như VeriChat không vậy?

Nếu dùng thủ thuật hacksource của IM plus có thể biến cái này thành chat nhiều nick đc.haihvn muốn thì PM riêng cho mình mình sẽ hướng dẫn cách làm.
Chat thời điểm hiện tại chỉ có Agile là tốt nhất. Là phần mềm duy nhất hiện tại Chat được cả Room luôn với nhiều người.Song giá của nó lại quá đắt 44,95Euro.Tương đương với 800 nghìn tiền việt. :( :( :(
Quá lớn so với thu nhập của người VN phải ko ???
Câu hỏi đặt ra là có cách nào chuyển nó 800 nghìn xuống 80 nghìn để mua một Acc forever và update thoải mái cho Agile ko ???
Câu trả lời có ở đây...!
Chúc vui.

Các anh chỉ cho em cách thay đổi cỡ font trong +im 4.3 với. CHữ to thế này nhìn chán lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!

hiện giờ có chương trình chát inux version mới nhất là 2.11 vừa ra đầu tháng 3 2007, chát khá tốt, kô bị hiện tượng khi có tin nhắn mới thì tự động refresh từ đầu đoạn chát như Im+

Có thêm các chức năng : chát với nhiều acount im, icq,googletalk,mailru,msn
gửi và nhận file trực tiếp
vào trang chủ www.inlusoft.com

hiện giờ có chương trình chát inux version mới nhất là 2.11 vừa ra đầu tháng 3 2007, chát khá tốt, kô bị hiện tượng khi có tin nhắn mới thì tự động refresh từ đầu đoạn chát như Im+

Có thêm các chức năng : chát với nhiều acount im, icq,googletalk,mailru,msn
gửi và nhận file trực tiếp
vào trang chủ www.inlusoft.com

hix... vô toàn tiếng Nga... với lại có ??? của nó ko bác

có phần mềm chat nào chạy ổn định ko bị hỏi key ko bác . các phần mềm kia toàn bị 1 thời gian là nó bắt active

có phần mềm chat nào chạy ổn định ko bị hỏi key ko bác . các phần mềm kia toàn bị 1 thời gian là nó bắt active

Mình thì đang dùng IM+ 4.29 ,thấy dùng khá lâu ,chưa có vấn đề gì cả :) .Như hồi trước thì đúng là dùng IM+ chỉ được khoảng 1 tuần là bị bắt đăng kí:-?? .Bạn lên trên ,tìm implus Unipatcher mình đưa lên rồi CR dùng xem sao nhé.Chúc vui !

Mình thì đang dùng IM+ 4.29 ,thấy dùng khá lâu ,chưa có vấn đề gì cả :) .Như hồi trước thì đúng là dùng IM+ chỉ được khoảng 1 tuần là bị bắt đăng kí:-?? .Bạn lên trên ,tìm implus Unipatcher mình đưa lên rồi CR dùng xem sao nhé.Chúc vui !
im+ 4.30 đã có file kk đính kèm rồi, không cần phải rắc rối như những bản trước đâu, tìm trong 4room nhé

Có bác nào còn bản YahooGo không? Up lại cho em đi, link trước die rồi!
Em chỉ dùng yahoo và Hotmail nên chỉ cần YahooGo và PocketMSN có sẵn trong máy là đủ chứ đâu cần phần mềm chat đủ loại mà lại khó XXX như Anglie hay IM+...

Chỉnh sửa cuối:
Pocket IRC v1.2.3

Pocket IRC v1.2.3
Phần mềm chat IRC. Hỗ trợ các hệ điều hành và màn hình.
- Tham khảo: http://www.pocketirc.com/

Mấy bác cho hỏi Yahoo Go mới ra phiên bản 2.0.Bác nào có share cho anh em cùng vui nghe.Thanks

Mấy bạn ơi,link down bị die hết rồi,bạn nào tốt bụng up lại giúp mọi người link khác nhé.Cám ơn các bạn nhiều!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back