• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - CÁC TIỆN ÍCH TIẾNG NGA

bạn chịu khó search trên google đi, nếu biết tiếng nga thì có thể dùng rambler.ru hoặc yandex.ru, không dùng google.ru cũng ok

chứ cả bộ từ điển nó gần 2gb file iso, sao up được:D ,mà có muốn cũng không được, mình dùng net qua satellie(recive) và gprs(send) nên không gửi được đâu,mà tìm giùm thì có thể bạn không down được vì:

Một số trang bạn có thể tìm thấy link nhưng không down được vì bọn russ nó chỉ cho phép dùng ip russ thôi,nên chịu khó kiếm con ip russ nao mà fake thi moi down được

ok đã tìm ra link khả năng bạn down dc cao vì do người việt up lên Download for ppc

crack vào registry
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Apps]
sau đó insert cái string này

L-2Q9B9-5C548-233I9-G3QXC-NURPU (ở trên)
Dormashproekt(dưới)

Chỉnh sửa cuối:
bạn chịu khó search trên google đi, nếu biết tiếng nga thì có thể dùng rambler.ru hoặc yandex.ru, không dùng google.ru cũng ok

chứ cả bộ từ điển nó gần 2gb file iso, sao up được:D ,mà có muốn cũng không được, mình dùng net qua satellie(recive) và gprs(send) nên không gửi được đâu,mà tìm giùm thì có thể bạn không down được vì:

Một số trang bạn có thể tìm thấy link nhưng không down được vì bọn russ nó chỉ cho phép dùng ip russ thôi,nên chịu khó kiếm con ip russ nao mà fake thi moi down được

ok đã tìm ra link khả năng bạn down dc cao vì do người việt up lên Download for ppc

crack vào registry
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Apps]
sau đó insert cái string này

L-2Q9B9-5C548-233I9-G3QXC-NURPU (ở trên)
Dormashproekt(dưới)

bạn không hiểu ah. Mình chỉ xin file cài đặt dành cho ppc thôi, làm sao mà lên đến mấy ghi được. Minh nghi nó chỉ cao nhất là 10 M thôi. mình đãtìm rất lâu trên mạng rồi, kể cả yandex nhưng cũng không thấy nên mình mới phải xin xem có ai có không. Con trang web bạn cho. Minh cung vào rồi, nhưng tẢI về nó lại không chạy đựoc

bạn có thể cho mình file cài đặt của từ điẻn LIngvo được không. Mình vào trang web bạn cho thì chỉ có file data thôi chứ chẳng thấy từ điển đâu cả
he he, viết thế này làm sao mà hiểu được, vì nó có 2 phần cho pc, và ppc,mà chỉ cần bản cho pc thì có thể cài được ppc,nếu bạn cần từ điển mình nghĩ là bạn cần cả cho ppc nên mới nói cả bộ soft lên đến gb

bạn thử vào đây để down xem Bản dùng thử<<<cài lên pc rồi trong quá trình đó có phần cài lên ppc, chứ file cab hoặc exe riêng cho ppc thi không tim thấy
bản này chỉ có thể dùng trong 30 ngày với số từ điển giới hạn chỉ có vần A,nhưng không biết có thể c.ra.ck theo cách ha.ck registry như bài phía trên kô, bạn cứ thử xem

Nếu không dc bạn có thể liên lạc với một số người ở Russ như Phamquang,hay tula ... nhờ trích file cab sau khi cài lên ppc ra cho bạn rồi up lên, chứ mình không thể up được

Chỉnh sửa cuối:
Antivirus v1.3

Antivirus v1.3

Phần mềm diệt virus của hãng NNSoft dành cho PPC khá hữu hiệu và nhỏ gọn .Tuy nhiên chỉ có phiên bản với giao diện tiếng nga.
Phần mềm tích hợp cả WM03 và WM05 .
Yêu cầu NetCF 2.0

Hình mô tả

Link tải soft đính kèm dưới đây

Keyboard Mapper 1.2.1

Keyboard Mapper 1.2.1

Phần mềm hỗ trợ gõ tiếng nga bằng bàn phím cứng.Theo mình thấy khá hay và tiện lợi :)
PM đã CR ,sau khi cài đặt đăng kí với số 0 ,sau đó vào setting để chỉnh chế độ gõ tiếng nga hay tiếng anh .Cho phép hiển thị phần mềm và trạng thái sử dụng của bàn phím tại thành Tray.

Hình mô tả

Phần mềm đính kèm:

mình trước cũng down phần mềm MetroMap v2.1 về rồi nhưng không cài được,bạn có thể giúp mình không,cảm ơn nhiều

mình trước cũng down phần mềm MetroMap v2.1 về rồi nhưng không cài được,bạn có thể giúp mình không,cảm ơn nhiều

Bạn cài ko được nhưng cụ thể là nó báo lỗi gì vậy bạn? Bạn nói chung chung như thế thì rất khó giúp bạn được!

tớ cho chạy cả 5 file trong đó nhưng vẫn không cài được,không biết tớ cài có đúng cách không?

ai có bàn phím nào mà viết được cả tiếng Việt và tiếng Nga cho mình xin với.Toàn phải dùng hai bàn phím khi tra từ điển nên bất tiện quá.Cảm ơn nhiều.

ai có bàn phím nào mà viết được cả tiếng Việt và tiếng Nga cho mình xin với.Toàn phải dùng hai bàn phím khi tra từ điển nên bất tiện quá.Cảm ơn nhiều.

1-Bàn phím Việt Nga (có cả từ diển dự đoán trước)

RKbd_Vn_Setup 5.01.cab 1.4 Mb

2-Bàn phím Việt Nga Full Screen Keyboard

Cài
SpbFullScreenKeyboard3_vi_en.cab 937.4 Kb

Rồi cài

CAB cài bằng PPC:
VieRusSkin.arm.cab 396.1 Kb QVGA

RAR cài bằng PC:
VietRus_Skin_setup.rar 661.5 Kb

Chỉnh sửa cuối:
dciCurrency 0.18

Phần mềm TodayPlugin cập nhật tỉ giá ngoại tệ (so với giá RUB) trên màn hình Today.

Các chức năng chính:

- Hiển thị tỉ giá ngoại tệ trên màn hình today.
- Có thể tùy chọn kích cỡ, màu sắc của các ngoại tệ.
- Hiển thị sự tăng giảm tỉ giá mỗi ngày với kí hiệu mũi tên.
- Chức năng chuyển đổi tiền tệ.
- Định thời gian cập nhật vào 1 thời điểm nhất định, hay sau khoảng thời gian, tự động kết nối mạng.

Link download: dciCurrency

link die rồi bác ơj

Back