• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: TAI NGHE (HEADSET) VÀ LIÊN QUAN

mình muốn mua 1 chiếc tai nghe sịn của N91 để nghe cho atom có được ko ? xin mọi người cho ý kiến giúp mình với.

Tai nghe cho O2 ATOM

có bác nào có tai nghe cho con ATOM có thể chỉnh nhạc tới, lùi khi nghe o

mình muốn mua 1 chiếc tai nghe sịn của N91 để nghe cho atom có được ko ? xin mọi người cho ý kiến giúp mình với.

Bạn định mua tai nghe lớn hay tai nhỏ theo máy,mua tai lớn thì ok chứ tai nhỏ thì khi nghe với Atom ko chất lượng lắm đâu bạn ạ,thua cả tai zin của nó đấy

Mình đang dùng O2S

Đúng như Anh HuuTien nói e vẫn dùng cái Phone cua 3 MOtorola loại của E680 hoạc là E398 y chang như nhau, nghe nhac tuyệt vời, và có thẻ sử dụng dc chức năng thoại okie, nhưng kg thể bấmm nút nhận cuộc gọi dc cái này cần mod lại, nhưng theo Phong thấy thì tai nghe này là okie nhất, tai nghe Atom cho vào nghe nhỏ xiu' mà dở òm, nói chung phone Zin o2 chẳng có cái nào nghe to mà hay cả.

Vote cho Phone motorola 1 cái heheeh

cho em hỏi cái chỗ cắm tai nghe của O22s là có chức năng micro phone luôn đúng không vì em cắm cái phone vào nghe được có 1 bên mà cai điện thoại của em là của thằng bạn nó cho trước em dùng cái O2 pocket thì nghe đc 2 bên cái này chỉ có 1 mà cái máy đang dùng em chẳng hề có sách hay cái gì nói về nó hết

nghepkieumy:Bạn phải nói rõ bạn đang dùng tai nghe gì,vì nó phụ thuộc vào độ tương thích của từng dòng máy với mỗi loại tai nghe,chính xác hơn là ở cái chân cắm đó nữa bạn.Nếu ngại mod lại tai nghe thì bạn cố kiếm một cái của Moto E680 hoặc E398 dùng cũng ok lắm

nếu dùng tai nghe của E8 hoặc E398 cho O2s thì nghe dc Stereo và dùng đc chứa năng thoại luôn đó, nghe nhạc cùng vơi pocketmusic và cài thêm cái sòt nâng bass treble vô nữa đên ra so với máy nghe nhạc E2 của moto bảo đảm E2 chiu kg nổi, ban thữ đi

Em đang xài con HP6315 hàng t_mobile.Nhưng ko hieu sao cắm tai nghe nào vô cũng chỉ nghe được có một bên,muốn nghe hai bên thì phải để hở ra một chút,mà như vậy thì chất lượng quá tệ so với cái HP6365 của thằng bạn(về cơ bản hai con này giống nhau y chang).em dang xài phiên bản 1.00.08 ngày 15/03/2005.Có bác nào tu vấn giùm,em dang ở Sài Gòn.

tùy theo từng loại máy mà có từng loại tai nghe thích hợp đấy, chịu khó test trước khi có quyết định mua, mình dùng o2mini, chơi qủ tai nghe philip + jack 3,5 + bass trest. chất lượng thì tất nhiên hơn hẳn rồi, cungc tùy loại tai nghe, muốn gnhe dance thì nên chọn tai của SE hoặc ipod, còn binh thường thì vo tư,

Em xài O2i, giờ muốn kiếm cái tai nghe zin của nó ở đâu bây giờ hả các bác, em ở Hà Nội

cứu con 02s của em với các bác.con 02s con 02s của em bị hỏng loa.vậy em gọi đi toàn phải dùng đến tai nghe.bác nào biết có loai loa nào thay thế đươc con 02s của em không.mà em di sửa họ bảo không có.mà em lại ở taiwan cơ.giup em với.

cứu con 02s của em với các bác.con 02s con 02s của em bị hỏng loa.vậy em gọi đi toàn phải dùng đến tai nghe.bác nào biết có loai loa nào thay thế đươc con 02s của em không.mà em di sửa họ bảo không có.mà em lại ở taiwan cơ.giup em với.

Loa phone của mấy em PPC khó kiếm lắm bác ạ nhưng loa của O2mini thì lại tràn ngập,ko biết bên đó thế nào chứ ở VN chỉ 20k là mua được (hàng phụ kiện chứ ko phải hàng zin) bác kiếm một cái về rùi mod lại cho con O2s của bác để dùng đỡ chứ kiếm cái zin của nó khó lắm.À bác ở Taiwan sao ko đến hẳn hãng HTC,ở đó thiếu gì:D

kha` khà...mấy hôm nay thằng bạn em mới mua con WM của Sony về em lấy tai nge của nó gắn vô con o2 của em, chất lượng + âm lượng còn hơn cả gắn tai W810i vô o2 đó

Theo mình thì ta kiếm cái tai nghe zin của SE P910i nghe. Mình đã tùng nghe qua rất tuyệt và còn tuyệt hơn nếu kết hợp với Pocket Music.

híc....biết tai nghe p910i hay dữ vậy em giữ lại 1 cái rồi,em bán hết cái p900 với p910i mà ko biết nó cần cho O2s vậy.Nói tóm lại cho em hỏi tai nghe nào hay cho o2s vậy mấy bro bàn tán nhiều quá mà em chưa đc kết quả thẩm định cuối cùng:-?? em tính mua tai nghe của sony nhưng ko biết sao

Tai nghe cho o2s thích hợp nhất có lẽ bạn xài thử của Moto dòng E thử xem (E680 ) khỏi phải làm gì chỉ cần mod lại phím nhận cuộc gọi là ổn!

em muốn mua 1 cái tai nghe sonny ericsson DS-970 bác nào có bán cho em với liên lạc với em số : 0908663414 .Bác nào có thì dt cho em nhé.cảm ơn các bác nhiều.

Tai nghe cho o2s thích hợp nhất có lẽ bạn xài thử của Moto dòng E thử xem (E680 ) khỏi phải làm gì chỉ cần mod lại phím nhận cuộc gọi là ổn!

xin hỏi muốn mod lại phiếm nhận cuộc gọi mang đi đâu vậy bác,mình ở tpHCM

Tôi có tai nghe của bộ MP3 dùng cho điện thoại SonyEricsson cắm vào 02i nghe hay tuyệt, chưa có dịp nghe loại của P900i nên không biết như nào.

Back