• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

uh cảm ơn bạn đã vất vả đã giúp thì giúp cho chót bạn cho mình 1 số game mà sử dụng màn hình cảm ứng nhé nếu là game dàn trận thì càng vui cảm ơn vì đã tiếp chuyện cùng mình

Mình sử dụng P990i. Bạn nào có game Memory UIQ Delux cho UIQ3 hoặc chỉ cho mình đường dẫn để tải về. Cám ơn các ban. Congvoi muôn năm.hic..

Mình sử dụng P990i. Bạn nào có game Memory UIQ Delux cho UIQ3 hoặc chỉ cho mình đường dẫn để tải về. Cám ơn các ban. Congvoi muôn năm.hic..

Mình chưa tìm được bản Delux này cho UIQ3.0 bạn ah.Chỉ có cho UIQ2.1 thui à.Thân gửi

bác nào có game Arcade for Adult mà bản full cho UIQ 3.0 thì cho mình với. Thank nhiều ^_^

mình muốn games chơi Cờ Vua và Đấu Võ Đường Phố bạn nào có cho mình xi với

Cho em hỏi có game nào thuộc dạng giống game crazyport (tìm chỗ khác nhau giữa 2 bức ảnh) nữa hok ? dùng cảm ứng nhé

hỏi thêm thế có chưong trình nào giúp được p990i chơi game n gage(hơi hoang tưởng 1 chút)

chơi được games ngage hiện tại chỉ có các mấy dòng nokia n81-82-95 mới có thể chơi được . có một số giã lập chơi games khá hấp dẩn và hay hơn ngage nhiều

hỏi thêm thế có chưong trình nào giúp được p990i chơi game n gage(hơi hoang tưởng 1 chút)

chơi được games ngage hiện tại chỉ có các mấy dòng nokia n81-82-95 mới có thể chơi được . có một số giã lập chơi games khá hấp dẩn và hay hơn ngage nhiều

P990i UIQ3.0 có thể chơi được game N-GaGe rồi đấy.Khi nào rảnh mình Up lên cho :D:D:D

cho em hỏi có trò pokemon giống như chơi trong gameboy ko dzậy chứ ko phải là pokemon chọn hình giống nhau như các pác post trên topic đâu mà là pokemon nuôi thú roài đi cảnh đánh nhau đóa
ths đã quan tâm

cho em hỏi có trò pokemon giống như chơi trong gameboy ko dzậy chứ ko phải là pokemon chọn hình giống nhau như các pác post trên topic đâu mà là pokemon nuôi thú roài đi cảnh đánh nhau đóa
ths đã quan tâm

có cái pokemon gold đây

>>>HERE

bác voi ới ,đó là cờ vây mà
mình tìm cái game chơi caro mà học sinh mình vẫn chơi đó
tên tiếng anh là gômku thì phải ( cái loại 5 con theo 1 đường thì thắng đó )
dù sao cung thanks :)

cái games caro như bạn nói hình như mình thấy ở đâu đấy đợi mình tìm lại đã nha

Back