• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

Thế gian lắm điều bất công
Kẻ 2,3 vợ người ko vợ nào Vợ nào mà chẳng là vợ
Vợ 2 vợ 3 đều là vợ cả mà.

nhờ ae giúp đỡ...mình cóa một ngừi bạn mới vừa thất tình....họ quen nhau đã 4nam....và họ đã chia tay...bi giờ minh hok biet khuyen ngừi bạn ấy thế nào??? ai đã trãi qua hoặc chưa từng trãi hãy chỉ cho tôi lời khuyên đi để giúp cho ngừi bạn ấy hít đâu bùn!!!!...:(:|:(

nhờ ae giúp đỡ...mình cóa một ngừi bạn mới vừa thất tình....họ quen nhau đã 4nam....và họ đã chia tay...bi giờ minh hok biet khuyen ngừi bạn ấy thế nào??? ai đã trãi qua hoặc chưa từng trãi hãy chỉ cho tôi lời khuyên đi để giúp cho ngừi bạn ấy hít đâu bùn!!!!...:(:|:(

nếu đã quyết chia tay thì trước tiên hãy xóa hết tin nhắn và sđt và bỏ hết những gì liên quan tới người đó, sáu đó rủ bạn bè đi chơi 1 bữa ra trò nói hết những điều muốn nói và khóc thật to để ngày hôm sau sẽ thấy dễ chịu hơn..............Càng cố gắng trong 1 ngày ko nghĩ tới người đó càng nhìu càng tốt....... :D

dễ thôi .... quen a đi, 4 năm sau quay lại khuyên bạn ý :))

nếu đã quyết chia tay thì trước tiên hãy xóa hết tin nhắn và sđt và bỏ hết những gì liên quan tới người đó, sáu đó rủ bạn bè đi chơi 1 bữa ra trò nói hết những điều muốn nói và khóc thật to để ngày hôm sau sẽ thấy dễ chịu hơn..................... :D
Ôi anh vẫn hay khóc to mỗi khi chia tay hở :D
Kinh nghiệm thế :D

yêu để rồi thất vọng ,yêu hết lòng cuối cùng lại nhận lấy 2 chữ chia tay ,đời bất công mà

Nhờ các anh giúp em, em đang cần tư vấn tình yêu gấp: Có phải con trai và con gái khi nắm tay là có em bé kg zị ạh? Hồi mẫu giáo Em mới chỉ nắm nhẹ thui, bi giờ em lo quá :(
............................................... =))=))=))

khi bạn yêu ai đó .đừng viết tên họ vào trái tim mình mà hãy viết vào vòng tròn .bởi vì vòng tròn không có điểm bắt đầu và điểm kết thúc .bạn không thể biết được tình yêu bắt đầu từ khi nào và tình yêu ấy bao giờ sẽ kết thúc ...........

Back