• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

Ối tình,ối ối ối ối ối tình,tình tình,tình tình tình tình tình ối

mi bị "thối tình" ah` :))

tên này bị ngáo tình rồi anh em ơi :))

VOTE +1

Hehe,thấy n ta có pồ,mình ứ có,củng thèm chứ

trên Tây Nguyên ta nghe nói mấy đứa con gái đi bắt chồng mà sao mi ko cóa, hay là GAY nên ko có ai bắt =)) =)) =))

Gen Ăn Tức =))=))=))=))=))=))

VOTE + 2

Tình hình là mình lạc hậu quá, vào lại k biết mấy thím đang chém vấn đề gì :-?

mấy bác chứ ko phải mấy thím nhé cháu >:)

Ờ thì thông cảm

ta cũng thông cảm cho hắn :ar!

Tên shido chít bầm,vừa đấm vừa đồng minh với ta,đá đít mi rớt xún cà máu chừ

Có ai biết cái cảm giác yêu đơn phương đau như thế nào ko... có ai cảm thông với ta ko... sao cô ấy lại chọn người khác ..........:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Có ai biết cái cảm giác yêu đơn phương đau như thế nào ko... có ai cảm thông với ta ko... sao cô ấy lại chọn người khác ..........:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

ai bảo mi là gay :))

Ai bảo mi hay chém gió :))

tên b0m đưa bạn gái mi cho ta ngủ 1 đêm là biết GAY hay ko...
@ aly: uh chắc tạo ta chém gió....huhuhu

Trong tình yêu đàn bà có thể tạm được chia thành 5 loại:

Loại 1: yêu lâu dài dù cho là ngu dại

Loại 2: yêu tha thiết để rồi phải... thất tiết

Loại 3: yêu đắm say mặc cho nhiều đắng cay

Loại 4: chưa yêu thì kiêu mà yêu vào rồi thì liêu xiêu

Loại 5: tình yêu thì nhỏ mà chủ yếu là đào mỏ

Trong tình yêu đàn ông có thể tạm được chia thành 5 loại:

Loại 1: yêu thật lòng nhưng không thích dài dòng.

Loại 2: yêu điên loạn nhưng không bao giờ sờ xoạng.

Loại 3: yêu tha thiết nhưng sẽ nói dối khi cần thiết.

Loại 4: yêu chả có nhưng chỉ thích chém gió và sờ mó.

Loại 5: yêu mãnh liệt nhưng..không chịu được nhiệt

vì công việc ,bận 1 thời gian,sẻ ko onl nên vào chào ae 1 tiếng,chúc sức khoẻ topic tình

giá mà ...
anh yêu em...
ít đi một chút
thì...
nước mắt anh đã....
không rơi
ngay cả khi...
anh cười !!!!

Back