• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ -TỔNG HỢP MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH...CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.
Bản mới

Bản mới

sao mình copy vào nó để vào D/Resource xong khởi động lại máy ko thây đổi đc vậy mấy bạn,mình đã chỉnh capswith thành off rùi đó nhé,và làm sao chỉnh cột sóng và bluetooth thành những màu mình thĩ vậy

Chỉnh sửa cuối:
Low Battery Mod by jasiek610

Báo hiệu PIN yếu.Biểu tượng quá đẹp phải không các bạn.

3D Battery 1.0
Copy file to C:\resource\apps folder

NIE ROBIE
Copy file to C:\resource\apps folder
bác congvoi ơi,mình thấy cái cốt sóng.pin của bác về mấy bài mới up này đẹp wá,có thể gửi mình cái link ko,và cho mình hỏi cái nốt tròn màu xanh dương nằm giữa cốt sóng và cái nốt wlan là gi vậy bác

bác congvoi ơi,mình thấy cái cốt sóng.pin của bác về mấy bài mới up này đẹp wá,có thể gửi mình cái link ko,và cho mình hỏi cái nốt tròn màu xanh dương nằm giữa cốt sóng và cái nốt wlan là gi vậy bác

Cái này mình có phải là up bộ pin sóng đấy lên đâu.Mình up báo pin yếu thôi mà.Hix cái bộ icon đấy hiện giờ mình chưa lấy đc.Khi nào có sẽ PM cho bạn nhé.Thân

cái bộ này có giống bộ bác đang xài ko,cái bộ bác đang xài ko có link up hả,cái báo pin yếu mình bik nhưng mình thấy cái màn hình của bác cái cột sóng,bluetooth,và pin đẹp quá,1 phần mình cũng thix màu xanh dương nữa hehe,nếu có link bác cho mình cái link hen

Status
Không mở trả lời sau này.
Back