• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ TỪ ĐIỂN CHO OS9.1, 9.2

Uhm, mình dùng IDM, nhưng mà có vào được trang đấy đâu. Nó báo là Connection Timeout, chứ ko phải request timeout, sorry, nhầm :D !

Mình mới test hồi chiều được đó. Vậy bạn bỏ đuôi của link trên, vào trang chủ của nó rồi tìm link down về.

Danh sách toàn bộ các từ điển dành cho MobiPocket Reader

* AnhViet-Unicode.zip: Anh-Việt, mã Unicode (PC, PPC, Symbian)
* AnhViet-TCVN.zip: Anh-Việt, mã TCVN (dùng cho Palm)
* Từ điển Pháp-Việt (mã Unicode, 2.4 MB)
* Từ điển Đức-Việt (mã Unicode, 1.7 MB)
* WordNet - English dictionary (17 MB, 155.000 entries) (bị lỗi)
* Foldoc-DICT.zip - Dictionary of Computing (3.2 MB)
* G2E-DICT.zip German-English dictionary (3.2 MB)
* Từ điển Việt-Anh (mã Unicode, 1.9 MB)
* Từ điển Việt-Pháp (mã Unicode, 3.5 MB)
* Từ điển Việt-Đức (mã Unicode, 0.85 MB)
* Từ điển tiếng Việt (mã Unicode, 3.9 MB)

Các từ điển này do anh Hồ Ngọc Đức convert : Nguyên bản ở http://www.ifis.uni-luebeck.de/~duc/Java/J2ME/MobiPocket/index.html

Xài được với E71 không bà con?

Xài được với E71 không bà con?
Phải cài thử rồi mới biết đc hay không bạn ah. Chúng ta chỉ thảo luận cách sử dụng chứ không phải thảo luận có cài được hay không :D

em mới dùng nokia nên hok bit tìm phần mềm và cài như nào.em muốn hỏi các bác là ai có phần mềm từ điển Anh-Việt cho em xin với.Và hướng dẫn em cách dùng với
em thank trước nha!
:D:D:D

em mới dùng nokia nên hok bit tìm phần mềm và cài như nào.em muốn hỏi các bác là ai có phần mềm từ điển Anh-Việt cho em xin với.Và hướng dẫn em cách dùng với
em thank trước nha!
:D:D:D

Bạn đang nằm trong chủ đề Từ điển, hướng dẫn cũng thảo luận nhiều rồi. Bạn siêng đọc 1 tí là được.

Bác nào cho em xin bộ từ điển lingvo Nga-Viet-ANh dùng được trên N82 với. EM tìm mãi mà không được

Ebook ngữ pháp tiếng Anh

có cái ebook về ngữ pháp tiếng Anh hổng bít có ai cần ko:-/. Post lên nếu ko đúng chủ đề thì mấy mod cứ xóa nhé :D

có cái ebook về ngữ pháp tiếng Anh hổng bít có ai cần ko:-/. Post lên nếu ko đúng chủ đề thì mấy mod cứ xóa nhé :D

File bạn gửi lên, mình tải về làm sao sừ dụng hã bạn, cái file .prc đó.

Posted via Mobile Device

Các anh oi,

Em dang sử dụng N73, anh nào có tự điển Anh - Anh thi cho em đi.

Cảm ơn.

cần từ điển Việt Nhật. và làm sao để đọc tiếng Nhật dc trên N73 chỉ giúp. Thanks

SAo từ điển Lingvo em tạo cái file ABBYY Lingvo/Dic rồi cho các file lsd vào mà vẫn ko thấy cái từ điển nào khi vào Lingvo là sao ai chỉ em vơi :((

Mình theo cách hướng dẫn là coppy các file .prc vào thư mục e:/ebooks rồi, khi vào đọc thì được, nhưng khi vào chọn từ điển trong phần Setting thì không có từ điển nào hiện lên như hình hướng dẫn, mà chỉ có mỗi dòng Auto thôi. Giúp mình với.

Mình theo cách hướng dẫn là coppy các file .prc vào thư mục e:/ebooks rồi, khi vào đọc thì được, nhưng khi vào chọn từ điển trong phần Setting thì không có từ điển nào hiện lên như hình hướng dẫn, mà chỉ có mỗi dòng Auto thôi. Giúp mình với.

Chọn từ điển mà bạn vào setting là gì nhỉ, vào phần chọn library chứ hoặc ra lại màn hình chính, vào phần setting chỉ để cài đặt thôi mà.

Back