• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Compass Touch - La Bàn Số cho Nokia N97

TruongHan

Super V.I.P
Công ty thinkchange vừa ra mắt thêm một sản phẩm nữa.Một ứng dụng la bàn trên N97 tương tự như trên IP 3Gs

Trên trang chủ của thinkchange mình thấy chỉ support cho N97,không chạy được trên 5800 :(

Video hướng dẫn : http://www.youtube.com/watch?v=Jemd3jFj98A&feature=player_embedded
Cập nhật la bàn giao diện mới,đẹp như trên IP 3Gs

Chỉnh sửa cuối:
vậy là phải thuộc về phần cứng hả?
@cái kim í ;;)
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
cái này hay quá ước j có n97 chơi.vô rừng không bị lạc>:)
ờ thì vào rừng thì ko lạc......
nhưng gặp lúc hết pin thì bác vẫn lạc hen bác hổ đen nhớ......=))=))
uớc j` nó xài đuợc trên 5800 nhớ.....T_T

vào rừng mà có N97 thì điện thoại cho rồi chứ cần gì tới la bàn

phải có phần cứn hỏ?
Posted via Mobile Device
có online bằng ĐT thì viết tiếng việt chuẩn 1 chút nhe Auto
ờ thì vào rừng thì ko lạc......
nhưng gặp lúc hết pin thì bác vẫn lạc hen bác hổ đen nhớ......=))=))
uớc j` nó xài đuợc trên 5800 nhớ.....T_T

vào rừng mà có N97 thì điện thoại cho rồi chứ cần gì tới la bàn

top ở đây đc rồi các bạn khu này là nói về PM các bạn sài chứ đâu phải cho các bạn spam đâuX-(

Nhờ cái này mới biết được phương hướng,chứ trước giờ có biết đông,tây,nam,bắc là ở đâu đâu :-/
Phần mềm hay ở chổ là không biết nó hoạt động dựa vào nguyên tắc gì,tại sao support cho N97 mà không support cho 5800 :|

La bàn này không đẹp đâu, dùng ovi sau đó vào mục recomment tải compass còn đẹp hơn nhiều (với lại free nữa đó)

Các bạn vào mục lưu trữ Ovi trong điện thoại ( nhớ là phải đăng kí ID trên ovi nhé) rồi vào application mà down compass touch ( Free ) đẹp hơn, chỉ rõ góc độ

Các bạn vào mục lưu trữ Ovi trong điện thoại ( nhớ là phải đăng kí ID trên ovi nhé) rồi vào application mà down compass touch ( Free ) đẹp hơn, chỉ rõ góc độ

Sẵn pác up lên cho anh em luôn với!!!:D

Tiếc là mình dùng n97 down nên nó setup luôn vào máy ( setup giống kiểu yahoo) nên ko thể upfile cho các bạn đc
các bạn đăng kí tài khoản trên ovi sau đó vào mục ovi store
http://store.ovi.com/content/6E48B6D01950F915E040050A85323E71?clickSource=homepage
nếu ko đc các bạn để lại số điện thoại mình sẽ send link qua sms điện thoại cho
File nằm ở C:\system\dmgr đó bạn
Posted via Mobile Device

Cái này chắc vào rừng chắc cũng lạc quá nó có bắt đc GPS đâu để mà định vị.

5800 ko có magnetometer nên ko xài đc cái này, tiếc thật

Back