• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[COOL] CÁCH GIÚP MÀN HÌNH RA NGOÀI NẮNG TỐT ( tested)

Lên Youtube thấy nó cầm dao rạch giấy rạch màn hình X6. đã ai thử chưa ạ :-s
nếu được thật thì em bóc miếng dán luôn, miếng của e xước lắm ồy.

hiện tại dối với 5530 đang xài thì chưa có xước gì cả ( do mình cắt móng và dùng da ) bạn thịk thì cứ lột nhưng miếng còn tốt thì khỏi lột nha để khi nào hư òi lột và chỉnh độ sáng màn hình max lun ( 50 cũng dc)

Lên Youtube thấy nó cầm dao rạch giấy rạch màn hình X6. đã ai thử chưa ạ :-s
nếu được thật thì em bóc miếng dán luôn, miếng của e xước lắm ồy.
bạn k thấy rằng có 2 vị trí k dán miếng dán là phần 2 phím bấm và phần trên gồm camera phụ,loa thoại vv và vv :)) vẫn bị xước như thường.
còn mặt kính màn hình cũng cùng chất liệu với 2 thằng trên =>>> chắc bạn đã có câu trả lời.
tất nhiên vì là kính chống xước nên dù có xước vết xước cũng rất nhỏ.nhìn nghiêng thì thấy rõ còn nếu nhìn trực diện thì k thấy.
còn nếu cầm dao rạch giấy mà đưa vào thì ....X_Xxước 100% - cái này tôi thề tôi hứa toi đảm bảo là xước nếu bạn thử:)):)):)):))

bạn k thấy rằng có 2 vị trí k dán miếng dán là phần 2 phím bấm và phần trên gồm camera phụ,loa thoại vv và vv :)) vẫn bị xước như thường.
còn mặt kính màn hình cũng cùng chất liệu với 2 thằng trên =>>> chắc bạn đã có câu trả lời.
tất nhiên vì là kính chống xước nên dù có xước vết xước cũng rất nhỏ.nhìn nghiêng thì thấy rõ còn nếu nhìn trực diện thì k thấy.
còn nếu cầm dao rạch giấy mà đưa vào thì ....X_Xxước 100% - cái này tôi thề tôi hứa toi đảm bảo là xước nếu bạn thử:)):)):)):))

đây này, hay là nó lồng tiếng nhỉ

[video=youtube_share;2hwmJMJxf0w]http://youtu.be/2hwmJMJxf0w[/video]

mua miếng rinco xịn giá 20k mà dùng khỏi phải nghĩ. dán xong máy hiển thị hình ảnh......... như khi màn hình đang trần

hí hí.nay ms xem cái clip này.bựa quá.tưởng nó đè cái dao như lúc cắt giấy thì ......hớ hớ.:)):)):))
đằng này trượt trượt như gãi ngữa.gõ gõ kiểu ấy thì với cái mũi dao cắt giấy bị tù thì ăn thua dề.:)):))
ai mấu niều thì cứ thử.đảm bảo xước.:)):))

Trước h tớ cứ tưởng có miếng dán mới cảm ứng dc chứ >:) :D :D Nhưng mà gỡ ra nó bị trầy nhìn tội lém >:) Thks for share >:)

Trước h tớ cứ tưởng có miếng dán mới cảm ứng dc chứ >:) :D :D Nhưng mà gỡ ra nó bị trầy nhìn tội lém >:) Thks for share >:)
èo từ khi lập topic này tới giờ xài chưa thấy xước chỉ thấy dính dấu vân tay thui chứ có bị trây đâu ( gần 1 thánh òi ấy chớ)

Yên tâm sau này các anh sẽ bỏ "dù " thôi đừng lo làm theo "cách em" thì còn lâu mới "dính" . . . trầy

ôi dào mấy con máy xin bây h toàn màn hình kính chịu lực chống xước thì cần quái j dán

bác jack hunter dùng máy gì thế? em 5233 độ sáng 90 phần trăm từ lúc tháo miếng dán ra ôi trời ơi cái máy của tui, nó trầy trụa mà thương... mà cũng chẳng cải thiện độ rõ nét khi ra ngoài nắng bao nhiêu, em đâu dám dùng móng để chạm em ấy toàn dùng thịt đè L)

bác jack hunter dùng máy gì thế? em 5233 độ sáng 90 phần trăm từ lúc tháo miếng dán ra ôi trời ơi cái máy của tui, nó trầy trụa mà thương... mà cũng chẳng cải thiện độ rõ nét khi ra ngoài nắng bao nhiêu, em đâu dám dùng móng để chạm em ấy toàn dùng thịt đè L)

OK 5233 ra nắng chán lắm em, anh phải bỏ đi và mua con N8 ra nắng đã hơn trong mát.:D

OK 5233 ra nắng chán lắm em, anh phải bỏ đi và mua con N8 ra nắng đã hơn trong mát.:D

bác MinhThang bỏ con 5233 đi để tậu N8!?? ngưỡng mộ quá! bao giờ mình mới bỏ được con 5800 nhỉ, dùng 2 năm! híc, xuống cấp lắm rồi!

sau khi 4 tháng kể từ khi lọt miếng dán ra lúc đầu nhìn sáng dần dần thấy nó mò hẳn ra nhưng nhìn vẫn tốt (5530) nhưng chưa bị trầy mua n8 bay giờ lỗ rồi CÓ CON 701 ĐÓ XÀI BELLA CHJP TỐT có update dài dài chú n8 chjp 600 thì dễ bỏ rơi lắm có tiền là chơi 701

hôm trước máy em bị hư màn hình,đem ra thay hết 500k,bây h nhìn nó khác hẳn lúc mới mua,ra nắng chán lắm,cứ bị tối 2,ai có cách nào thì help mình với,thanks

ui zời. đễ xước màn hình chính thì mệt. cứ dán vào cho nó lành. có cái miếng dán nhìn dưới nằng 150k đây mua mà sài

nói như anh đểt nguyên đấy không phải dán dủng gì hết . thấy nó sước quá thay cái cảm ứng mới có 70k của hồ cẩm đào 150 công ty

Back