• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

COOLCAMERA - PHẦN MỀM HỖ TRỢ CAMERA TRÊN PPC

Không thể nào có chuyện đó :-? .Bạn đang dùng máy PPC nào thế?Bạn nhớ là Soft chỉ hỗ trợ các PPC có Camera1.3 trở lên thôi nhé.Và dòng Atom cũng chưa hỗ trợ đâu.Mình đang dùng ngon lành nè.Thân!
mình dùng EXec như bạn mà....làm giống y hệt như hướng dẫn...hay là tại bản này có vấn đề...?:((

mình dùng EXec như bạn mà....làm giống y hệt như hướng dẫn...hay là tại bản này có vấn đề...?:((

Bạn Down bản cài ở chỗ nào vậy?Bạn quay lại trang trước Down lại cái bản mình gửi kèm theo đấy.Rồi cài lại xem sao,mình đang dùng Exec đây.Dùng ngon lành.Thân!

Các bác dùng dòng prophet thì thấy version nào la hợp nhất với Dopod 818 pro? Tôi đang định thử nhưng không có nhiều thời gian nên hỏi các các thủ giúp cho.

Các bác dùng dòng prophet thì thấy version nào la hợp nhất với Dopod 818 pro? Tôi đang định thử nhưng không có nhiều thời gian nên hỏi các các thủ giúp cho.

Với Exec thì mình chỉ dùng được bản 1.15beta1 thôi.Còn MiniS mình chưa thử,nhưng bạn thử dùng bản 1.15 chính thức đi nhé.Nếu mà có hiện tượng chụp ảnh mà có các xọc màu ở màn hình thì bạn thử chuyển qua dùng bản 1.15beta1 giống mình xem sao nhé.Thân!

Biết là ko hỗ trợ Atom nhưng mình vẫ cài thử. Nó lấy hình, chỉnh độ sáng (cả trong chế độ đêm) rất nhanh, phải nói là rất ghiền . Bản 1.15 chính thì chỉnh lên đựoc đúng 2MP (1600x1200 thì phải) của máy nhưng chụp hình lại chỉ ra toàn là sọc màu. 1.15b thì chỉ lên tới 320.240 là hết cỡ nhưng chụp hình và quay phim lại được. Như vậy, thằng CoolCamera này bị vấn đề save ra file trên ATOM hay sao đó !!!

Bác cài bản 1.13 nhé.Tui xài bản này ổn định lắm.Webcam rất mượt chụp hình ok.Tui cũng xài Prophet như bác đấy.Mấy bản kia phát sinh lỗi nên bác xài bản này ưng ý nhất (mới nhất chưa chắc đã tốt nhất).:D

ah ... các bác ah... mình thấy có một con exec cài coolcamera .... độ phân giải lên tới 2.0 lận .... cc1 bác biết tại sao không? ... tiện thể các bác có biết cách nào tăng chấm cho cái CAM không .... soft nội suy CAm ấy mà
thank !
mong tin các bac .....

ah ... các bác ah... mình thấy có một con exec cài coolcamera .... độ phân giải lên tới 2.0 lận .... cc1 bác biết tại sao không? ... tiện thể các bác có biết cách nào tăng chấm cho cái CAM không .... soft nội suy CAm ấy mà
thank !
mong tin các bac .....

Bác có biết bác vào đúng chủ đề rồi không.Sao bác hỏi lung tung quá vậy.Quay lại mấy trang đầu đọc lại đi bác nhé.:D

ATEKSoft_CoolCamera_v1.15b2 <== cái này em ko down đc . hình như link forum die rùi hay sao ấy , ai có cho em xin lại đi , thanks nhìu !

Gửi các bác,em để chế độ quay AVI nhưng khi mở lại thì chỉ xem được 1 đoạn nhất định,đoạn còn lại thì không xem được,dung lượng thì tương ứng với cả đoạn quay.

Cảm ơn !~

Cho em hỏi : làm sao để đăng ký coolcamera ? Em cứ quay được 5s thì nó lại dừng lại hix

Cho em hỏi : làm sao để đăng ký coolcamera ? Em cứ quay được 5s thì nó lại dừng lại hix

Cái này đơn giản thui mà bạn.Bạn cài Soft xong,rồi bạn copy đè File C.R.A.C.K của Soft vào IntallDir của Soft là được thôi nhé.Thân!

mình chỉ download được phần mềm 1.14b2 thôi còn những link khác thì bị die rồi không thể download được.Cho mình hỏinếu mình không cài những version trước 1.14b2 vào máy thì mình có thể cào trưc tiếp vào không.Hay version này chỉ cho phép update lên những phiên bản cũ.Thanks trước nha

mình chỉ download được phần mềm 1.14b2 thôi còn những link khác thì bị die rồi không thể download được.Cho mình hỏinếu mình không cài những version trước 1.14b2 vào máy thì mình có thể cào trưc tiếp vào không.Hay version này chỉ cho phép update lên những phiên bản cũ.Thanks trước nha

Mình chưa hiểu ý bạn là sao? :-?? Kể cả bạn cài bất cứ Version nào đi chăng nữa,thì khi bạn cài đè Version khác lên vẫn được bạn ạ.Không nhất thiết là phải Update đâu.VD bạn đang dùng bản 1.14B2 thì bạn cài đè bản 1.15 lên là PPC của bạn sẽ dùng luôn bản 1.15.Thân!

Mình ko nhận thấy gì thay đổi so với trước khi cài phần mềm này.

Mình ko nhận thấy gì thay đổi so với trước khi cài phần mềm này.

Bạn phải nói rõ là bạn đang dùng máy gì chứ, kết luận chung chung như thế là chưa chính xác rồi. :-/
Đa số mọi người khi cài soft này đều thấy chất lượng khác trước (tất nhiên là không phải là với tất cả các dòng máy).:-? :-? :-?

em dùng exec sau em cài bản 1.15 ko thấy phần webcam đâu cả. có ai đã thử chhỉ em chi tiết dc ko vì khó wá, em mò cả tối mà ko ra. sao em cài vào rùi khi mở lên thì nó quay ngược màn hình lại, em ko hiểu tại sao cả? còn cách thiết lập để có webcam thì làm như thế nào. các anh đã dùng wa xin chỉ giúp em. thanks các anh nhiều lắm.

Back