• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

COOLCAMERA - PHẦN MỀM HỖ TRỢ CAMERA TRÊN PPC

các bác cho em hỏi coolcapture đi kèm với coolcamera có chức năng j vậy ạ ? Em dùng chương trình này,muốn lưu hình vào thẻ nhớ mà ko phải main memory thì seo ạ ? Thanks !

Tôi sử dụng Gigabyte Gsmart ỉ120 , cài Cool camera thì không dùng được, chắc không tương thích. Bác nào có xài loại ppc phone này xin cho ý kiến. Cám ơn

Chạy được trên WM6 Pro (SS i780) các bác ah, nhưng ko vào được các menu chính, ko hiểu tại sao?

mình dùng thử cái cool này rồi chụp hình chả thấy đẹp hơn gì cả :|

Chạy được trên WM6 Pro (SS i780) các bác ah, nhưng ko vào được các menu chính, ko hiểu tại sao?

Không vào được menu chính là sao vậy bạn bạn thử ấn vào cái biểu tượng cái cờ lê để vào setting bạn nhé!!!!

mình dùng thử cái cool này rồi chụp hình chả thấy đẹp hơn gì cả :|

Nó chỉ hỗ trợ để thêm nhiều lựa chọn chứ thực sự cũng chẳng khả quan là mấy vì chụp ảnh xấu hay đẹp phụ thuộc vào phần cứng là chính thôi bạn ạ!!!

Có tăng, nhưng tăng giả lập thôi!!! Vì phụ thuộc vào phần cứng là chính!!!:)

nó có tăng độ phân giải khi quay phim không?ví dụ như máy HTC X01HT chỉ hỗ trợ quay ở độ phân giải là 240*320 nhưng nó có thể len thành 640*480 không nhỉ???

nó có tăng độ phân giải khi quay phim không?ví dụ như máy HTC X01HT chỉ hỗ trợ quay ở độ phân giải là 240*320 nhưng nó có thể len thành 640*480 không nhỉ???

Có hỗ trợ lên được 640*480 nếu dùng Coolcamera nhưng mà quay sẽ rất giật không thể quay nổi,nói chung những gì đã do phần cứng quyết định thì khó có thể can thiệp nhiều bằng phấn mềm :)

mình dùng htc mà bị hư pm chụp hình rồi k biết cài cái này vô sài được không nữa

mình dùng htc mà bị hư pm chụp hình rồi k biết cài cái này vô sài được không nữa

bạn dùng cái này nha, mới nhất đó
chúc bạn vui

HTC Camera 5.0.4
Cải thiện chức năng Camera cho các dòng HTC

HTC Camera 5.0.4 Phiên bản được trích xuất từ Tilt/TyTN II có nhiều chức năng mới cải tiến sẽ giúp bạn thuận tiện trong việc thiết lập chụp hình, quay video cho các dòng HTC khác

Cải thiện khả năng ghi hình Video
Dễ dàng điều chỉnh HUE và các cấu hình cho ảnh
Có thể zoom trong Video mode, MMS Video
Mở ảnh từ Camera Album
Video sẽ phát trong Windows Media Player
GPS Photo enabled

Bạn chú cài đặt HTC Album trước sau đó mới cài đặt HTC Camera rồi khởi động lại máy, phần mềm có thể không tương thích với một số dòng máy vì nó không phải là phiên bản Official cung cấp từ hãng. Bạn hãy chú ý Backup dữ liệu trước khi cài đặt ứng dụng này

Tải phần mềm tại đây :

http://www.4shared.com/account/file/50442178/9d5ad48e/HTC_Album_101030720.html

http://www.4shared.com/account/file/50443874/2381c44f/HTC_Camera_v504291500.html

Xem thêm thông tin tại http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=355587

Phần mềm HTC camera 5.04 hoàn toàn không tương thích với XDA EXEC . Mình cài HTC album xong cvaif HTC camera mãi mới xong , thế mà vừa chạy thì màn hình chỉ hiện gạch ngang màu xanh , không thể tắt được !
Đành phải Soft Reset rồi Remove !

Thật là tiếc !

Phần mềm HTC camera 5.04 hoàn toàn không tương thích với XDA EXEC . Mình cài HTC album xong cvaif HTC camera mãi mới xong , thế mà vừa chạy thì màn hình chỉ hiện gạch ngang màu xanh , không thể tắt được !

Thật là tiếc !
mình củng bị như bác, soft này ko tương thích với EXEC

Thật là tiếc !

mình củng bị như bác, soft này ko tương thích với EXEC

mình đã có nói trước với các bạn rùi mà
"phần mềm có thể không tương thích với một số dòng máy vì nó không phải là phiên bản Official cung cấp từ hãng. Bạn hãy chú ý Backup dữ liệu trước khi cài đặt ứng dụng này"

Sao em ko cài đc cái CoolCamera 1.15 cho con O2 Stealth nhỉ? Em vừa up lên WM6.1 xong. :(

Back