• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Copy9-93 EN-VI[theo dõi và chống trộm]

Tất nhiên mình khởi động lại cả chục lần rồi.

Bạn thử kiểm tra xem,có khi nào mà bạn cài nhầm file của máy khác không?
Và có dùng 1 pm nào đó để chặn ứng dụng tự khởi động cùng máy không?
Nên test kỹ nha bạn?

Cái này dựa trên sóng GPRS 3G đúng k nhỉ,mất máy thì lên web sẽ thấy vị trí máy mình à?Mà có biết vị trí cũng đâu có lấy lại đc máy :((

Cái này dựa trên sóng GPRS 3G đúng k nhỉ,mất máy thì lên web sẽ thấy vị trí máy mình à?Mà có biết vị trí cũng đâu có lấy lại đc máy :((

Thì,nếu bạn đánh rơi,ai đó tốt bụng sẽ cho bạn xin lại thôi. Còn nếu bị mất cắp ,thì tỉ lệ chuộc lại là không có đâu:D

Neu la trom ta the dung my nhan ke loj no ra ruj xu.
Post via mobile

minh cai xong.khoi dong lai roi.nhung van khong the nao mo duoc truong trinh len la sao ha ban?
may minh khong cai phan mem chong chan. nao ca?
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:
đã mất máy thì đừng mơ tìm thấy lại được điện thoại bạn ak.ứng dụng này mình chỉ thấy thich hợp khi mình để quên nhà ai đó hoạc là để đâu đó trong nhà thì dung pm này là hợp lý

tại sao mình cài ft2 lên rồi mà khi #123456* lại không hiện lên bảng thông báo của copy9 vậy bạn?

tại sao mình cài ft2 lên rồi mà khi #123456* lại không hiện lên bảng thông báo của copy9 vậy bạn?

Bấm thêm phím gọi đằng sau #123456* nữa nhé?
Cài xong nhớ reset máy bạn nhé?

kha kha kha kha....... Chủ threat thật hay mất điện thoại thì police cũng potay.com chứ nói chi là soft. mất điện thoại => mua cái khác. cái này chỉ dùng định vị thôi chứ bắt bớ được ai.

mình thấy có cái xác định vị trí GPS rồi gửi vào mail cho mình như của phần mềm diệt virus Km ấy hay lắm

Mình dùng s60v5 không làm cách nào hiển thị được gjao diện của chương trình.khi mình bấm mật khẩu như hướng dẫn thì đt thực hiện cuộc gọi.ai dùng s60v5 đã test pm này hướng dẫn mình sử dụng với.thanks!
Post via mobjle

Mình đã dùng qua PM này trên E71(cài trên máy con vợ để kiểm tra)lúc được lúc không,luc cần kiểm tra thi chẳng được,gọi đến bọn bán hàng thì chúng nói cái này hỗ trợ trên symbian không tốt bằng trên Iphone,mình kg có Iphone để test nên bỏ luôn.nói chung cái này dùng cũng hay chỉ tiếc là kg hỗ trợ tốt cho dòng symbian,đây là một số ý kiến của mình.bạn nào co Iphone test thử xem.

Trang chủ đã ngừng cung cấp ứng dụng này cho symbian rồi.

Mình cũng đã cài trên N85, nhưng sử dụng không ổn định:
- Thỉnh thoảng lại không gọi được chương trình lại phải tắt máy khởi động lại thì được.
- Khi có, khi không hiện thị trên trang Web copy9.com
- Không điều khiển được máy điện thoại đã cài copy9.(phần này có miễn phí không, và symbian có hỗ trợ không?)
Mong mọi người giúp đỡ. xin cảm ơn .

NetQin Antivirus hay KMS đều có chức năng xác định vị trí điện thoại thông GPS hay Cell ID điện thoại, xài thấy ổn hơn cái này!

NetQin Antivirus hay KMS đều có chức năng xác định vị trí điện thoại thông GPS hay Cell ID điện thoại, xài thấy ổn hơn cái này!
Bạn nói rõ hơn vấn đề này, mình đang xài N85 và rất cần nội dung chi tiết trên .
Xin cảm ơn nhiều.

Back