• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cr@ck It v1.00 - Đừng đụng vào máy kẻo vỡ màn hình :D

Kojiro

Super V.I.P
Impetus Infotech Cr@ck It v1.00 S60v3

Đây là 1 ứng dụng vui, bất ngờ cho những ai táy máy khi vào các folder trong Menu của máy vì khi vào đó, trên màn hình sẽ hiện lên những ảnh kính bị vỡ và kèm theo tiếng động rất "chân thực"

Có 6 âm thanh kính vỡ mặc định cho bạn chọn, bạn cũng có thể chọn thêm âm máy có sẵn (.amr) hoặc là ghi âm cho mình 1 kiểu ko đụng hàng :D

Bạn còn có thể chọn thời gian bắt đầu vỡ kính nữa :D

Bạn chỉ có thể thoát với phím đỏ vì tất cả phím còn lại khi đụng vào sẽ làm vỡ kính :p

Chúc các bạn vui trong những ngày xuân còn lại với ứng dụng mới mẻ này!

cho mấy người hay mượn máy giật mình chơi chơi,đảm bảo ko dám sờ vào máy mình nữa:d
thêm 1 phần mềm hay,cảm ơn!!!

Ngày trước PV cũng có một pm tương tự nhưng ko có âm thanh kèm theo. Bản này thì tuyệt rùi. Thank anh Kojiro hen.

Khuyến cáo cài xong không thể Remove kể cả khi Exit chương trình, phải dùng X-plore để luộc mới được. Anh em cần lưu ý. Đã Test

N73 chạy OK, nhưng Not Remove chú ạ, muốn Remove chỉ còn cách khởi động lại máy
Cài xong phải vào Icon thiết đặt sau đó vào lại Icon lần nữa

Test trên N92 làm đủ kiểu vẫn không chạy, còn Remove thì bình thường như các pm khác Thiện à.

N95-2 cài vào chạy mượt. Muốn thoát thì kô cần nút đỏ, chỉ việc ấn giữ Menu, nhấn "c" để exit bình thường. Kô cần khởi động lại máy Remove vẫn hoàn toàn bt. :D
Sắp đi học rồi làm phát cho chúng nó hãi coi :D Nhưng chỉ lo chúng nó kô hãi mà lại thấy thích, đứa này chuyền tay đứa kia để bấm vỡ màn hình thì chết =..=

Nghe giới thiệu hay wa, năm mới phát tài chưa anh kjr ơi, hi!

Tèn tèn thôi em, chưa phát lắm :p Chúc em năm mới làm ăn phát triển nha.

N95 cài, gỡ bình thường, nhưng anh em chú ý là ko phải ngay lần đầu tiên đụng vào máy là vỡ màn hình đâu nha, vào sâu sâu bên trong nó mới hoạt động :p

Tèn tèn thôi em, chưa phát lắm :p Chúc em năm mới làm ăn phát triển nha.

N95 cài, gỡ bình thường, nhưng anh em chú ý là ko phải ngay lần đầu tiên đụng vào máy là vỡ màn hình đâu nha, vào sâu sâu bên trong nó mới hoạt động :p

Ặc vào sâu cỡ nào nói luôn đi sếp :)) tối qua test không thấy động tĩnh gì chắc còn ở ngoài quá hé, để mần lại cái xem sao.

Chạy zô, chạy ra, rồi lại chạy zô.....nó mới...kêu :))

PM hay phếch...

Sếp "thịt" em nó để lì xì anh em lun cho zui :p (mặc dù em bik là rất ư là dễ xài :D)

Back