• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cr@ck It v1.00 - Đừng đụng vào máy kẻo vỡ màn hình :D

Ec,kái này,nặng zữ thật. Đập có vài phát,mả pm n~ 800k. Her,đầu năm khai xuân. Thank bro nha. Ghi sổ hộ e kái. Đang onl bằng mobile,nên ko thank đc. Hj.

Ak quên,N95 1 xài bt. Del bt. Bật pm nên,nó jêu cầu đợi 10s. Xong đập tung toé. Her. Phải nhấn nút đỏ,mới thoát ra đc. Ko thì trượt lên,cũng vỡ. Her

pm này hay thật nhưng ấn nút đỏ out thì hơi bất tiện,ai dùng dt mà không biết nút đỏ là out hết hoàng toàn?phải chi nó có thể đổi phím thì hay nhỉ? thank chủ topic :D

Phần mềm hay quá, rất độc đáo. Nhưng đưa cho tụi bạn nó mày mò tự dưng thấy màn hình vỡ loảng xoảng 1 cái làm nó giật mình quăng dt xuống đất thi toi

pm hay nhưng sợ gặp mấy "ông ma" thì chỉ sợ điện thoại bung thành 2 mảnh mất.:D:ar!

tiếng vỡ to quá chẳng may ng` ta làm rơi luôn dt của mình xuống đất thì " giả lại thành thật" =))

Back