• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cực HOT ~Anrufen Online ~ Đã có bản Tiếng Anh, Vietnam chơi tốt!

sao ko đăng kí được vậy :(( toàn Net Error ko à =(( máy vẫn vào net bình thường :|

hiện chưa có bản mới, bản này đã cũ rùi, sever đã shut down, đợi bản mới mình sẽ cập nhật!

install trên N80 chỉ được 1/4 màn hình help me. Bác nào có Game gì chơi Online qua GPRS cho N80 cho em xin nhé

mình đang dùng 5320 nhưng cứ vào đến phần kết nối với GPRS thì ko kết nối đc và :(( bị đá ra ngoài. Làm sao đây ;-/

buồn quá vừa down về xong thì các bác lại bảo là mạng không hoạt động nữa.may mà em chưa cài

không cài được bạn ah

chưa chơi đc cài lèm j choa sớm,tháng 7 open beta,ráng đợi đi.mà công nhận mấy thằng anrufen này bít cho người ta đợi thật,nó đóng cửa sever từ tháng 3 mà mãi đến tháng 7 mới mở trở lại (ko bít ngày nào ).game này nói chung chơi pro lém ,chỉ cóa điều chơi = gprs hơi lag lúc săn boss còn cày lever thì ok.tháng 7 này chắc lại fải tốn tiền mua cục pin n96 sơ cua và làm cái sim gprs đăng kí trọn gói wé.hjx

tháng 7 rồi chừng nào mới open đây ?!

Cái này do sever chủ của game chứ bạn! dự định là tháng 7 sẽ open lại nên chúng ta chỉ biết chờ thôi! hi vọng sau khi open lại game vẫn Free chứ không phải nạp tiền mới chơi được! :D

hix cái sim vina lỗi nhắn tin free với gprs hết lỗi rồi chắc phải mua sim viettel xài 2,75G chơi cho đỡ lag thôi. Khi nào open lập clan PDAVIET nhé
Posted via Mobile Device

hix cái sim vina lỗi nhắn tin free với gprs hết lỗi rồi chắc phải mua sim viettel xài 2,75G chơi cho đỡ lag thôi. Khi nào open lập clan PDAVIET nhé
Posted via Mobile Device
Dùng sim mobilefone đăng kí gói 130 K Truy cập thoải mái GPRS chơi game + nối máy tính xài internet cho nhanh bạn ạ :D

GPRS mình tưởng là 2,5G phải chậm hơn 2,75G chứ mà mất có 50k thôi được free 300mb. Dùng chơi game đã tay luôn
Posted via Mobile Device

Back