• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Currency- Đổi tý giá tiền của cả trăm nước trên thế giới

sonny

mình đang dùng thấy khá hay nên share với anh em ( nguồn App Store)
chắc cũng có nhiều anh em cần đó
tự nhiên đc cho đồng 100 đo la úc thì cũng cần biết nó bằng bao nhiều tiền việt chứ??
mấy nét cho a e:
+ mình kiểm tra có đến tiền tệ của cả trăm nước trên thế giới
có cả kí hiệu quốc tế và cờ
+ đổi rất tiện, ví dụ gõ số 1 vào đô là mỹ nó cho biết ngày bằng bao nhiêu đông VN, bao nhiêu nhân dân tệ, đồng yên nhật
+ có thể cập nhật thường xuyên, dựa vào tỷ giá liên ngân hàng của Mỹ

hình nè:

download

anh em vui là mình zui zòi =D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:
chương trình này có cần phải có wifi mới sữ dụng được à?hay là ko cần vậy?:-/
mở hàng thanks bạn cái :p

chương trình này có cần phải có wifi mới sữ dụng được à?hay là ko cần vậy?:-/
mở hàng thanks bạn cái :p

bạn cứ cài vào máy đi, nó vẫn hiện ngay nhưng ko update đc!
phải có wifi mới update dc chứ
tranh thủ lúc có wifi add cả trăm loại tiền tệ để dùng dần, hình trên là mình vừa update tối nay đó ( 21 -12) , tỷ giá đồng việt mới luôn, 1$ = 17,035 VNĐ

ko sync vào đc bạn ah
nó báo sao hả bạn,
mình dùng FW2.2, chưa thử FW 2.1 nhưng chắc là OKi

Cái này nếu anh em có Wifi thì có thể lên AppStore down đc, cái này Free trên AppStore mà

Cái này nếu anh em có Wifi thì có thể lên AppStore down đc, cái này Free trên AppStore mà

thì dọn sẵn cho anh em mà, cũng đã nói rõ ở trên là nguồn từ Apple Store mà:D:D:D
mang về lại còn giới thiệu nữa, vì trên đó có cả ngàn cái app, chẳng biết nó để làm j nữa ( nhất là với anh em ko thạo tiếng anh )

Back