• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CyanogenMod-6 for Nexus One: Full of AWESOME! V6.0.0-RC3

trinhha

Bước 1: bạn down các file dưới và coppy vào thẻ nhớ.
Bước 2: Up radio 4.06.00.12_7
Bước 3: WIPE
Bước 4: Install the ROM
Bước 5: Optionally install the Google Addon
DOWNLOAD
ROM
GOOGLE ADDON HDPI
RADIO

Chỉnh sửa cuối:
Các bác đã sử dụng cho em hỏi về pin của bản này thế nào ạ. Em up lên từ RC2 ko wipe thấy pin dùng vẫn vậy không được tốt lắm. Nghe nói bản này pin tốt lắm mà :(.

hjhj.... mình vừa up hw rồi post lên cho anh em thui mà. thấy mọi người khen và hỏi nó nên mình up cho anh em cùng dùng xem thế nào, hw ăn rằm phê quá giờ mới xạc pin. hjxhjx

thix nhất cái theme này! hjhj

Chỉnh sửa cuối:
Em up len rồi mà sao khởi động lâu kinh.không biết có ổn ko?

nhưng sao cái file google addon chục lần down về đều ko đc đều bị báo lỗi là sao??? nếu mình cái bản RC3 rùi dùng google addon của rc1 liệu có đc ko ????

nhưng sao cái file google addon chục lần down về đều ko đc đều bị báo lỗi là sao??? nếu mình cái bản RC3 rùi dùng google addon của rc1 liệu có đc ko ????

Được , bạn cứ mạnh dạng flash đi , không chết đâu mà lo , chúc vui vẽ

các bác cho em hỏi, cái h.a.c.k root là thế nào vậy? bản này là dùng cái nào? em đọc cái đó mà không hiểu lắm. bản này down về khi flash thì báo lỗi (!) không bit tại sao. cài 1 bản trên xda về thì cài xong hiện màn hình khởi động mãi mà không vào ( man hình boot cứ chạy đi chạy lại) không bit có phải tại không ha.ck root không nữa, em không hiểu em và lấy cái đó ntn cho fu hợp với ROM ? mong chỉ giáo

build number hiện tại trên máy em nó hiện là : 2.15.1010.2 CL 203557 release-keys
sao nó không hiện RFR91 như các bác nhỉ?

sao cái bản RC3 này đc khen nhiu thế mà khi mình update từ file zip nó cứ báo lỗi và không update đc nhỉ? các rom khác vẫn bthg mà,. down cả trên xda về cũng báo lỗi, check md5 đàng hoàng hjx. có ai làm đc rùi xin chỉ giáo với.

sao cái bản RC3 này đc khen nhiu thế mà khi mình update từ file zip nó cứ báo lỗi và không update đc nhỉ? các rom khác vẫn bthg mà,. down cả trên xda về cũng báo lỗi, check md5 đàng hoàng hjx. có ai làm đc rùi xin chỉ giáo với.

mình dùng phần mềm rom manager để cài http://www.mediafire.com/?83w4rzzgaw9smso tồi bạn cop những j đã down ở trên vào thẻ nhớ rùi install from sd card .....

radio 5.08.00.04 có dùng đc không các bác? hay phải up cái radio kia? mà từ 5.08 - 4.06 là down chứ nhể... hjx.

Back