• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã chơi được NGage game trên N96.

Kojiro

Super V.I.P

Nguyên văn tiếng Anh nhé:
1) download from n-gage link and use this solution that works like a charm.
If you have others ngage CRACK uninstall them please
2)keep your binpda ngage games unzipped in a folder on your pc, transfer them with bluetooth or cable in E\N-GAGE, if you use bluetooth ,use x-plore and move it (not copy) there. Even if you dont have direct access it will work well.
3)Go in menu of n-gage application ,there, the installation of the app. will launch your game at once.
Advice: install one game one at a time
4) in the attachment you'll find the file for deleting trial writing on your screen

Dịch sơ:
1. Download file cài đặt từ link này: http://www.anonym.to/?http://s1.xzshare.com/1141150764-N-Gage.Installer.v1.10.SiS (mình ko tài nào down được :(). Vui lòng gỡ hết các bản Ngage cr@ck đã cài ra nhé.
2. Giải nén game đã cr@ck của BiNPDA rồi chép vào E\N-GAGE
3. Vào icon NGage, nó sẽ tự cài game cho mình. Chỉ cài 1 game 1 lần nhé.
4. File đính kèm bên dưới là patch để xóa chữ Trial.

Chúc các bạn may mắn!

Mss Kojiro dạo này chăm quá, làm anh em hết việc làm rồi :|
P/S: Tiếc e hem có N96 để test hộ anh ^_^!

máy mình có sẵn cái N-gage Installer, cũg chép game vào thẻ, nhưg vô icon N-gage vào game mình vừa chép nó báo là "file is corrupted. delete now?"

máy mình có sẵn cái N-gage Installer, cũg chép game vào thẻ, nhưg vô icon N-gage vào game mình vừa chép nó báo là "file is corrupted. delete now?"
có là có sẵn ý hả pác? Màu vàng ah?
Phải cài pm ngage chứ pác! :)
Posted via Mobile Device

có là có sẵn ý hả pác? Màu vàng ah?
Phải cài pm ngage chứ pác! :)

trong máy có sẵn 3 pm: Discover N-gage, N-gage, N-gage Installer, giờ cài cái j nữa??? kho hỉu wá:(:)((

Chỉnh sửa cuối:
Hình như vẫn ko đc đâu anh ạ:

Mã:
whats the use of the patch? I installed it on my n96 and reset generation and the other trial n-gage games were not full version yet.
Mã:
this doesn't make trial games full. it just removes the "Trial" sign from the cracked games.

Hình như vẫn ko đc đâu anh ạ:

Mã:
whats the use of the patch? I installed it on my n96 and reset generation and the other trial n-gage games were not full version yet.
Mã:
this doesn't make trial games full. it just removes the "Trial" sign from the cracked games.

Em phải hiểu cái patch này là để che chữ trial đi chứ bản thân game đã hack rồi thì chơi vô tư :) Anh thấy thế :)

Hình như vẫn chưa đc . Bạn nào đã cài thành công cho N96 thì cho hướng dẫn với . M đã làm đúng hướng dẫn nhưng khi đưa các Games đã cr@ck của BiNPDA vào thì nó toàn báo File is corrupted.Delete Now Các games này M đã từng cài trên con N81 cũ của M dùng tốt . K biết bi lỗi j ?:-?:-?:-?

Hình như vẫn chưa đc . Bạn nào đã cài thành công cho N96 thì cho hướng dẫn với . M đã làm đúng hướng dẫn nhưng khi đưa các Games đã cr@ck của BiNPDA vào thì nó toàn báo File is corrupted.Delete Now Các games này M đã từng cài trên con N81 cũ của M dùng tốt . K biết bi lỗi j ?:-?:-?:-?

chia sẽ với bạn, mình cũg bị lỗi đó?
@kojiro: cho mình hỏi file *.n-gage có fải sign ko

Back