• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.
code : 0582194 bản tiếng anh mà update ngày 20/4 nghĩ chắc xài hay hơn bản tiếng việt mà update ngày 2/4 :))

em ko post nữa, spam ko .
bản nào xài thì tùy người, có những người newbie nên họ hạn chế Change product code. nên em post ở đây là cho nhưng newbie.
Còn những người pro thì thix xài kiểu nào đó thì xài ....

Thế mà cũng nói, chắc chưa up dđ wa OTA nên tức hả :)) Bản có font t.V ko hơn à, chỉ ăn nhau đúng ở cái font đó thui đấy.

Chưa up đc wa OTA thì tạm up bằng NSU vậy, code wind: 0582194

mình đang load bản cua boss113 sợ bản win giống như bản orange lổi tùm lum

Lỗi đâu , xài chạy tốt mà ^^ sie cũng đang xài bản này mà :p ( post trả lời bài này lên thành viên cấp 3 lun ... )

bạn test thử chưa tốt hơn bản kia không.hay chậm hơn
bản wind này ko khác bản FI là mấy , chỉ khác ngôn ngữ và thêm phần wind portal , bản wind này bạn muốn dủng GPRS thì bạn phải xoa hết cấu hình mặc định của máy ròi cài lại cấu hình của mạng bạn đang dùng nha ;;);;);;);;);;)

Mình đã up thử bản wind, sau đó fomat thì thấy hiện lên cái windportal. Nhưng khi restore lại thì mất cái đó, vs lại việc truy cập wifi sẽ bị lỗi jống bản Cam (tuỳ vào từng người).

Lỗi đâu , xài chạy tốt mà ^^ sie cũng đang xài bản này mà :p ( post trả lời bài này lên thành viên cấp 3 lun ... )

chúc mừng bạn hack chưa .dễ như bản trước không bạn.sắp bạc đầu vì caíem 5800 này rồi:-?

Mình đã up thử bản wind, sau đó fomat thì thấy hiện lên cái windportal. Nhưng khi restore lại thì mất cái đó, vs lại việc truy cập wifi sẽ bị lỗi jống bản Cam (tuỳ vào từng người).

mình truy cập wifi bình thường mà chỉ có là cái GPRS phải cấu hình lại em nó thôi:D:D:D:D:D

vậy là mình up bản này là chính xac .thank.

cài xong , restore lại xong , cái WindPortal đâu có mất đâu pa ... máy ông chơi ngông ah b-)

cài xong , restore lại xong , cái WindPortal đâu có mất đâu pa ... máy ông chơi ngông ah b-)
Oh thế mới hay chứ, chnay up thử bản Wind, fomat thì thấy hiện ra, nhưng khi restore xong tìm mãi ko thấy đâu, pó tay. Chắc máy nó hỉu tính người dùng là cái WindPortal ko cần thiết nên đuổi ra khỏi máy =))
Cuối cùng lại quay về up bản If.
Haiz, vừa đổi code để thử up wa OTA mà hok đc, pó tay.

Oh thế mới hay chứ, chnay up thử bản Wind, fomat thì thấy hiện ra, nhưng khi restore xong tìm mãi ko thấy đâu, pó tay. Chắc máy nó hỉu tính người dùng là cái WindPortal ko cần thiết nên đuổi ra khỏi máy =))
Cuối cùng lại quay về up bản If.
Haiz, vừa đổi code để thử up wa OTA mà hok đc, pó tay.

hack giống như bản v20 ha bác khỉ già.hay có thay dỏi j không.sorry vì đã lạc đề hướng dẫn dùm mình luôn nhé;);););););)

hack giống như bản v20 ha bác khỉ già.hay có thay dỏi j không.sorry vì đã lạc đề hướng dẫn dùm mình luôn nhé;);););););)

Sign Apps cho rùi

Chào các pro,
mình hơi gà ! cho mình hỏi , sáng nay vừa up lên V.21 nhưng cái wifi trong connectivity đâu mất tiêu rồi . bây giờ không sử dụng được wifi. các pro giúp mình nhé.
mình up V.21 HK. product code : 0575408. đả up lại 3 lần vẫn không thấy cái icon wifi đâu cả.
cám ơn các pro nhiều..

ủa sao mình chạy bản intallserver của v20 vẫn tốt mà có bị gì đâu

Tụi này chạy bảng 21 ông ơi, ông 20 thì có sao đâu...=))

restore lại làm gì vậy trời, cài xong format lại và hack rồi xài,,, ko có gì là khó tưởng tượng....b-)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back