• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đại chiến quái vật ngoài hành tinh (Bản nice)

meocon7641

.Giới Thiệu Game:

Trên một cốt truyện hư cấu, chúng tôi làm việc trong protagonist các đại lý của công ty không gian. Trong thời gian tiếp theo chuyến bay của anh chàng đen đủi này :D(người mà chúng ta hóa thân vào)

tới một hành tinh hoang dã. Đây không chỉ đơn giản là một pangolins độc hại rất nhiều. mà hơn nữa, sao pirates-nơi địa ngục của ngân hà.

Có thể tất cả các Enemies ướt, nó có thể ẩn nấp và tấn công chúng ta. Cấp độ được thiết kế đơn giản, mà thông qua nó có thể vượt qua trên tuyến đường khác nhau.
Và nếu bạn đã trở nên chán trên Massacre nay bao gồm các chế độ Carnage và thưởng thức hordes của Dinosaurs mà vi phạm về việc anh hùng khác nhau từ các hướng dẫn. Trong chế độ này nó là cần thiết để tổ chức một cách đơn giản như trên, có thể lâu hơn, tấn công Enemies.

chơi và cảm nhận

2.Thể Loại Game:
jad Game

3.Dung Lượng Game:
456k na
4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240.320 và 320.240 (Chưa Test)

5.Cách Cài đặt:
Down về xóa đuôi 7z giải nén đc file jad cài đặt bình thường.

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
dung các phím đa chiều di chuyển và bắn kẻ thù
nên đi chậm thôi không là game over đóa
trải nghiệm cảm giác với game viễn tưởng khá hay này

nhớ thank meocon cái nha mọi người

viết bài vi phjamj nội qui nhé!! mod đâu rồi;;)

anh 2 nì mách nẻo nha.em nhầm tí thui mừ.tại thấy bao nhiêu người down có mỗi 2 bạn "cuthui" "khoa123" ủng hộ em thui nì
mà "vi pham" chứ không phải "vi phjamj" anh 2 viết bài "vi phạm ngữ pháp" à nha :p

Bị sịt máu lun ^^
Game tốt ;;)
Posted via Mobile Device

hí hí.sịt máu hả.chơi wa được bluetooth thig tôt nhỉ
cho anh chạy trước meocon chạy sau an toàn wa'
thank cảm ơn.hì=D>

Dịch bằng google =))

đoan cuối thui nha anh.còn lai là tự dịch đóa.đoạn cuối nhiều từ không hiểu lém.toàn không gian với siêu cảnh.ẹc.:-/

(nói nhỏ:mà hai anh down về chơi mà chưa ấn ....ná.chít nha.bắt wa? tang nì.
hì hì)

(nói nhỏ:mà hai anh down về chơi mà chưa ấn ....ná.chít nha.bắt wa? tang nì.
hì hì)
Xịt máu gúm wé!
^^
@ Nói nhỏ mèo nghe, thấy số lần thanks của tớ hem mà đòi ^^
Posted via Mobile Device

Xịt máu gúm wé!
^^
@ Nói nhỏ mèo nghe, thấy số lần thanks của tớ hem mà đòi ^^
Posted via Mobile Device

(nói nhỏ roài)giờ nói toa nè auto tên hay thía thì tưởng phải tư động....như tên chứ
mà "có lần 1 ắt có lần 2" anh 2 nghe câu này chưa nờ:p

anh 2 nì mách nẻo nha.em nhầm tí thui mừ.tại thấy bao nhiêu người down có mỗi 2 bạn "cuthui" "khoa123" ủng hộ em thui nì
mà "vi pham" chứ không phải "vi phjamj" anh 2 viết bài "vi phạm ngữ pháp" à nha :p

ơ,mìk ở bên khu UIQ,mìk thấy mấy cái game hay quá nên gé qua chơi tí,hjhj,mìk đâu cóa đown đâu thanks sảng ấy mà:D

Back