• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh bạ như Iphone cho UIQ3.x lại ra bản mới(2.13 ngày 01/05/08)

CongVoi

Super V.I.P
Danh bạ như Iphone cho UIQ3.x 2.13

Lại là bản mới nè.Các bạn hãy thử dùng đi nhé.

cái này cũng chỉ để làm cảnh thôi ,đâu có gọi được, bác tìm cái nào gọi được thì hay quá

Biết là thế,cứ có mới là nên test thử.Lúc nào có code thì sẽ dùng.Thường thì hàng mới là sao mà có code được bạn :-??:-??.

Biết là thế,cứ có mới là nên test thử.Lúc nào có code thì sẽ dùng.Thường thì hàng mới là sao mà có code được bạn :-??:-??.

Bác Congvoi nhiệt tình vậy tuy ko dùng nhưng cũng thanks bác !=D>

mấy bác cho e hỏi a đang dùng bản có code gọi được. giớ up bản này có bị mất code ko ??? MÀ BẢN E ĐANG DÙNG LÀ 2.15 MÀ ??? SAO BẢN NÀY MỚI MÀ 2.13???

Chỉnh sửa cuối:
mấy bác cho e hỏi a đang dùng bản có code gọi được. giớ up bản này có bị mất code ko ??? MÀ BẢN E ĐANG DÙNG LÀ 2.15 MÀ ??? SAO BẢN NÀY MỚI MÀ 2.13???

Bản 2.15 là bản mới ra, mọi người chưa có code, bạn có code rùi à, nếu vậy còn down 2.13 làm gì

mình đang xài bản có code gọi sướng....cực nhanh hy vọng sắp tới sẽ có code đầy đủ cho ae . mình có code là nhờ một cao thủ bên tinhte hack dùm:)

mình đang xài bản có code gọi sướng....cực nhanh hy vọng sắp tới sẽ có code đầy đủ cho ae . mình có code là nhờ một cao thủ bên tinhte hack dùm:)

bạn rokky có thể cho mình cái code đó để tham khảo không,thank

bản 2.15 thấy củng đâu call được ..!! hay tại chưa có code ?
Share cho anh em test nhé

bản 2.15 thấy củng đâu call được ..!! hay tại chưa có code ?
Share cho anh em test nhé
Bản này có Code chưa bác, em đang dùng 2.15 rồi nhưng chỉ để vuốt lên vuốt xuống thôi àh....

omkJnkMVFRqKmGsfes
Chắc cái code này dùng cho dòng máy và ver khác...bạn biết vì sao TLG nói thế không? Bạn thử nhập code ấy vào xem ... phần mềm sẽ thông báo gì ?
1
2
3
Sai code ? không phải mà quá vượt quá ký tự cho phép !!! hic.hic...chuyện lạ

Back