• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datrys_V1.3_VH!!PHẦN MỀM TÌM KIẾM NGÔN NGỮ!

onlylove80

Datrys là một phần mềm nhỏ gọn giúp bạn tìm nhanh ô chữ và từ điển giải Anagram(ngôn ngữ) cho điện thoại Series 60.
Đánh vào chữ của bạn bằng cách sử dụng mẫu''?'' hoặc''.'' cho những câu chữ không rõ,..
bấm "tìm kiếm" và Datrys sẽ cho bạn thấy tất cả các kết hợp từ.
Đối với các mẫu chữ không có chữ không rõ, Datrys sẽ hiển thị Anagrams.
Không bao giờ gặp khó khăn về ô chữ một lần nữa!
Phần mềm này nếu kết hợp với pm từ điển TMADIC thì quả thật rất pzo..Những ai dùng phần mềm từ điển Eng_VIE mà không kết hợp cùng Datrys thì thật là 1 sự thiếu sót đáng tiếc...
Các tính năng:

Đơn giản để sử dụng
170.000 tiếng Anh từ điển
Hỗ trợ độ dài từ 2-24 ký tự
Rất nhanh - tất cả tìm kiếm mất ít hơn một lần thứ hai
Nhỏ - 380KB

Thiết bị tương thích

Nokia 3230, Nokia 3650, Nokia 3660, Nokia 6260, Nokia 6600, Nokia 6620, Nokia 6630, Nokia 6670, Nokia 7610, Nokia 7650, Nokia N-Gage, Nokia Series 60, SendoX, Siemens SX1

bác cho em hỏi na..sao ở trên bác giới thiệu là bản V1.3 mà khi em install nó chỉ là v0.1.0 là sao vậy ạ?/? em chỉ thắc mắc vậy thui còn pm của pác rất hay...

bác cho em hỏi na..sao ở trên bác giới thiệu là bản V1.3 mà khi em install nó chỉ là v0.1.0 là sao vậy ạ?/? em chỉ thắc mắc vậy thui còn pm của pác rất hay...
cái này mà bạn cũng thắc mắc:O
onlylove80 đóng gói nhưng không chỉnh thông số của version ấy mà
bạn vào mục about xem thử là mấy chấm thì biết liền;;)
với lại bạn để ý version làm gì miễn sao phần mềm có ích và hoạt động tốt là ổn rồi>:)

cái này mà bạn cũng thắc mắc:O
onlylove80 đóng gói nhưng không chỉnh thông số của version ấy mà
bạn vào mục about xem thử là mấy chấm thì biết liền;;)
với lại bạn để ý version làm gì miễn sao phần mềm có ích và hoạt động tốt là ổn rồi>:)
Uh, đúng như Thành nói đó bạn ah.. Do lúc đóng gói mình đã quên kg chỉnh lại thông sốphjên bản gốc ấy mà.. Cám ơn bạn đã test và cho ý kiến, mình sẽ lưu ý điều này khj đóng gói.. Anh rất cảm ơn Thành đã gjải thích gjúp anh..

Posted via Mobile Device

Back