• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super V7.34 - Nghe nhạc xem phim trực tuyến - SymPViet [Update]

DreamLand

Datuu Super cập nhật phiên bản 7.34

Ứng dụng nghe nhạc và xem video trực tuyến đỉnh nhất hiện nay.
Việt hóa : DreamLand
Nhóm : SymPViet

Bản cập nhật nâng cấp các Module, đặc biệt là VideoPlayer và MusicPlayer.

Hướng dẫn:

Cài đặt bản gốc :

Link 4shared hoặc tải Link Mediafire

Cài đè bản Patch ở file đính kèm để có bản Việt hóa.

...::Mars::...

đợi mãi mới có bản mới đó.bản này không phải dùng sisboom bung ra rồi cop lại chứ anh

đợi mãi mới có bản mới đó.bản này không phải dùng sisboom bung ra rồi cop lại chứ anh

Mình hơi bị xì Trét với bản mới này ~X(
Loay hoay mãi mà chẳng được như ý muốn :((
Cài bản gốc trước rồi cài bản Patch nhé.
Bản này các bạn không cần phải Tải Module nữa, nó tích hợp sẵn các Module phiên bản mới nhất luôn rồi.

anh ới, cái này đã fix qua ổ c chua ạ, nếu chưa anh hô em cái

Phiên bản này mình bó tay, đã cố gắng fix ổ đĩa nhưng đều bị lỗi ở Module Music. Thông cảm cho mình, bạn xài tạm phiên bản 7.33 nhé .:(

Gỡ bỏ tất cả những gì liên quan đến Datuu trong AppManager và cài lại theo hướng dẫn trên nhé bạn.

Gỡ bỏ tất cả những gì liên quan đến Datuu trong AppManager và cài lại theo hướng dẫn trên nhé bạn.

Ghê ta ! Thay đổi YM liên tùng tục ! Sao không ghép cả vào thành 1 tệp cho anh em tải và cài luôn thể hả EM ?

Ghê ta ! Thay đổi YM liên tùng tục ! Sao không ghép cả vào thành 1 tệp cho anh em tải và cài luôn thể hả EM ?

he, em gặp rắc rối khi đóng gói thành một tệp, vậy nên em phải làm thêm bản Patch cho anh em cài đặt phát là xong :D :D

tinhkhongdoithay: gỡ ra cài lại đi bạn. Hoạc down bằng thủ công #7 coppy link rồi dán vào địa chỉ tải về là ok hết

hi hi, dạo nè 3rd toàn sang 2nd hỏi ứng dụng... chắc bác Dl đã pm cho CM rùi, chờ nhé

cho mình hỏi tìm link xem tivi ở chổ nào vậy mấy anh,,,,,,,,,, phiên bản này xem có mượt hơn bản cũ không......cảm ơn rất nhiều 7610

hê thông bô nho da dong là do ram yếu dể khắc phục thì chỉ bạn cách là dùng theme mặc định của máy theme trắng thôi và dùng font mặc định trước khi xem video thì reset máy lại la xem ok cách tốt nhất đó

987520: pm này chỉ xem video chứ ko xem tivi bạn àh. Bạn chỉ việc đánh tên video vào là có thôi nhưng ít lắm. Tom & jerry thì xem tẹt ga nhék. Bản này mình thấy củng như bản trước thôi. Tốc độ load bình thường!

vẫn còn quá nhiều tiếng china , cái này mà việt hóa hoàn chỉnh được như ttpod hay ucweb thì tốt quá . nghe nhạc xem phim online rất pro .

Back