• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super V7.34 - Nghe nhạc xem phim trực tuyến - SymPViet [Update]

Anh em nào muốn nghe nhạc ko bị giật hay mất phí thì vào datuu rồi liệt kê một loạt bài hát vào danh sách. Sau đó out pm và vào jukebox ấn phím 4 chọn datuu nha anh em. Nghe ko phải wa gprs nhék. Chúc mọi người vui@

Anh em nào muốn nghe nhạc ko bị giật hay mất phí thì vào datuu rồi liệt kê một loạt bài hát vào danh sách. Sau đó out pm và vào jukebox ấn phím 4 chọn datuu nha anh em. Nghe ko phải wa gprs nhék. Chúc mọi người vui@
tr¤i.Hay thê h¤ bác.Em test ngay.D¤ tôn xiên gprs.Mà c¿ng cäm ¤n nhom sympdaviet nhiêu.Viêt hoá chuân thê.Em test N70 chay c¡c tôt.Nghe nhac qua m¡¤t .Chât l¡¤ng khoang 90=>100kb/s.Mac dù la gprs.H¤n cä socbay(40kb/s) nhiêu va mây ban tr¡¤c.Nh¡ng phân xem video thì vân k0 d¡¤c tôt lém.Nh¡ng dáng tíêc k0 có muc vê nhac viêt.Nge nhac trên nhacuatui.K0 d¡¤c.Tìm kiêm khá han chê.Vietnam mà lam dc pm thê nay thì tuyêt.Thank symdream va nhom sympdviet nhiêu.Phát huy nhé!

HIx.Mình k hỉu gì hết.Bạn có thể hd chi tiết hơn k?Nhấn 4 là chọn thư mục fát mà,chọn datu ở đâu?Làm sao để nge k mất gprs

Gỡ tất cả Module cũ luôn nhé bạn !!
Mấy Module đó trong AppMan có tên là tiếng Trung Quốc. Bắt buộc bạn phải tìm và xóa. Sau đó là như hướng dẫn trên. Mình cũng bị vậy mà, xóa là xong :D

Các của Thienhop ngay cả mình cũng chưa Test được :D Mình nghĩ nó phát tệp đã download (dạng *.aac) khi Datuu phát nhạc trực tuyến.

Sin lổi mọi người nhé. Mình wên. Ý mình là. Các bạn vào datuu tìm bài hát và cho nó hát hết bài nhé. Nhưng trước hết hảy cài đặt chế độ tự lưu nhé. Cho nó hát hết một bài xong anh em out datuu và vào jukebox chọn thư mục phát là datuu. Khi này mình nghe lại ko có cần gprs nhé. Đó là cách mình nghe lại nhạc của datuu mà ko mất tiền. Nếu nghe bằng datuu thì vần mất đó thui. Test xem nhé.

Sin lổi mọi người nhé. Mình wên. Ý mình là. Các bạn vào datuu tìm bài hát và cho nó hát hết bài nhé. Nhưng trước hết hảy cài đặt chế độ tự lưu nhé. Cho nó hát hết một bài xong anh em out datuu và vào jukebox chọn thư mục phát là datuu. Khi này mình nghe lại ko có cần gprs nhé. Đó là cách mình nghe lại nhạc của datuu mà ko mất tiền. Nếu nghe bằng datuu thì vần mất đó thui. Test xem nhé.
uh.Thê là tôt lém rôi.Không cân down.Nghe luôn.Sau do bât lai nghe offline.Giông kiêu ghi âm ý mà.Thank

Uh.Sry quên mât.Tai mình online =dt.Nên thank cüng hoi vât vä.Nên ban cüng thông cäm nha!Mà thuc ra cüng không cân nghe o trong jukebox ,nghe chô nào cüng 0k hêt.Vì luu lai trong têp roi.E://sounds/datuu .Có tao cä lyric luôn.Các co the cho ttpod nó quét thu muc dó rôi phát nghe cüng duoc.1bài gân 1mb gì dó.

ôi xem video cực đã luôn nhưng mà xem tivi ở chỗ nào vậy mấy bác ơi nhưng mà hình anh hơi bị mờ nhưng s60v2 vậy là good rồi cảm ơn các bác nhiều lắm

Minh xl da viet bai ko dau,do minh online bang di dong.Dung xoa bai cua minh nhe.Ngay xua minh vao dc video va music nhung khi cai ban nay thi ko vao dc nua.Minh da xoa ban cv va cai lai ma van ko dc la sao vay.Giup minh voi

Trang chủ đã quay lại với bản 7.33 @@
Các bạn có thể cài lại bản 7.33 sau đó update các Module mới nhất để sử dụng đầy đủ tính năng.
Bản 7.33 dùng ổn định hơn đấy.
Còn mình đang tụt lại ở bản 7.21 @@

ai co thể share hộ cái liên kết link down load được kô. Vào bằng uc 7 4share ko được mà media thì càg chịu mà mình kô có dk lên bằng pc. Thank trước nha.

ai co thể share hộ cái liên kết link down load được kô. Vào bằng uc 7 4share ko được mà media thì càg chịu mà mình kô có dk lên bằng pc. Thank trước nha.
http://dc189.4shared.com/download/2...-176_208-S7.sis?tsid=20100606-024010-ab26e83a
của bạn đây. nhưng sao ko dùng chức năng copy link có sẵn của ucwed đó. 4shared giờ phải dùng cách giống như down trên mediafile đó ( đã có bài hướng dẫn download post trên diễn đàn rồi đó)

Back