• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DFT Freedom ROM_ Mango 7720 SCHUBERT Custom ROM

chậc hum nay e dùng tự nhiên bị lỗi reset điện thoại... từ 9h tối tới trước khi viết bài này bị reset 2 lần ... ko bít lỗi gì nữa.. ko ổn lém

E đã cài HSPL nhưng mà khi up rom vẫn bị báo lỗi 266 các bác chỉ giáo cho e với

[DFT] ROM Mango (7720) FOR SCHUBERT !

BẢN CẬP NHẬT TIẾP THEO CỦA NHÓM DFT MANGO 7720 ( THÁNG 09 ) DÀNH CHO DÒNG SCHUBERT !

Yêu cầu :

- Máy đang chạy bản 7392 trở lên.

- Máy đã H-SPL .

- ROM 7720 CUSTOM :
SCHUBERT_7720 ( Pass : 0904@DFT )

Link 2 : SCHUBERT_7720

ROM này đã có ở topic khác, gộp cả vào chủ đề gốc để tiện theo dõi.

Chủ thớt hay mod nên cập nhật trên trang đầu sửa tên topic lại cho các bạn tiện tiềm kiếm với, mà sao mỗi bản cập nhật mình hok làm một topiiée6ng như bác PhamQuang cho dễ theo dõi nhỉ?

Mình đã HSPL ok rồi nhưng vẫn chưa dám up rom vì vẫn chưa tìm đc bản RUU tương thích với WIN7 - 64bit, bạn có thể share cho mình bản RUU luôn ko? Thanks so much!

hd7 cua minh spl 1.57 vậy mình chọn cái nào đây các bác..........??????????????

Nếu SPL không có trong Tool của Cotulla, bạn phải chạy lại 1 bản rom ship khác, xem khu vực máy mình ở cuối đuôi FW ve sion nhé ( bản chạy phải đúng khu vực và xem SPL tương ứng trong tool của Cotulla

Ví dụ : RUU_Mozart_TMO_DE_1.25.111.05_5.50.09.18_22.24.50_RELEASE

thì 111 là khu vực, 1.25 là SPL.

mình đã up len 7720 nhưng tình trạng pin vẫn không đc cải thiện dù đã cài đặt chế độ battery save, và bị tình trạng khi gọi thì nói bên kia ko nghe, không biết có phải do lỗi cua bản 7720 ko?

mình đã up len 7720 nhưng tình trạng pin vẫn không đc cải thiện dù đã cài đặt chế độ battery save, và bị tình trạng khi gọi thì nói bên kia ko nghe, không biết có phải do lỗi cua bản 7720 ko?
Hãy update lên 7720 theo con đường chính thống, ROM cook hiện tại vẫn còn lỗi không kiểm soát được bác à.

Back