• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi phím để chơi game N-Gage 2.0 chế độ Landscape

Đổi rồi bi h muốn phím lại như cũ thì lại vào MagicKey đổi ah bác:D

Bạn vào magickey trong tab App list bấm vào ứng dụng đổi phím chọn Default keymap, khi nào muốn đổi phím tiếp thì lại chọn keymap khác

Posted via Mobile Device

đã có bác nào đổi được nút cho n95 bằng 4 phím muti chưa nhỉ
em đổi mãi mà ko được các bác giúp em với nhé.thank

Bác cho em hỏi FF09 cũng làm tương tự như FF08 ah?

Máy mình không cài được FIFA09 nên mình ko test được. Bạn xem Fifa09 sử dụng những phím nào rồi đổi tương ứng. Vấn đề khó ở đây là bạn phải tìm được SID của trò này.

Posted via Mobile Device

đã có bác nào đổi được nút cho n95 bằng 4 phím muti chưa nhỉ
em đổi mãi mà ko được các bác giúp em với nhé.thank

Em đổi phím FF08 cho N73ME y hệt hướng dẫn của bác mà ko đc là sao nhỉ:|

Bạn xem lại cái SID của fifa08 đã chính xác chưa. Sau khi khởi động lại máy phải vào Magickey trước rồi mới mở fifa08

Posted via Mobile Device

Bạn xem lại cái SID của fifa08 đã chính xác chưa. Sau khi khởi động lại máy phải vào Magickey trước rồi mới mở fifa08

Posted via Mobile Device

Cái phần chọn bừa 1 ứng dụng em chọn FF08 mới đc bác ah:D

Chỉnh sửa cuối:
Máy mình không cài được FIFA09 nên mình ko test được. Bạn xem Fifa09 sử dụng những phím nào rồi đổi tương ứng. Vấn đề khó ở đây là bạn phải tìm được SID của trò này.

Posted via Mobile Device

SID thực chất nó cũng như là UID đó mà.

đúng rùi đó, vào game, bấm menu trở ra, dùng jbak taskman xem những tiến trình đang chạy ( bấm nút gọi) nhập vào fifa09. sid của nó được đặt trong dấu ngoặc , nhớ thêm vao 0X ở trước

Key map của phím camera khi ấn nhẹ (lấy nét) là mấy nhỉ?
Posted via Mobile Device

bạn ui.
n95 8gb bên trái phím điều hướng là phím menu, rồi phím bên phải là phím tên gì thế?
Cho mình số của phím đó đi, mình muốn đổi nói thành menu luôn :D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
bạn ui.
n95 8gb bên trái phím điều hướng là phím menu, rồi phím bên phải là phím tên gì thế?

Posted via Mobile Device

Có ai biết k?

Posted via Mobile Device

bạn ui.
Posted via Mobile Device

Ây ya ai nói mình biết phím này là phím gì với :((

Posted via Mobile Device

Back