• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng điện thoại làm Webcam cực Pro

vậy bạn up giúp mình bản mRc 3.0.2 lên nhé

Đây là bản v3.015 mình đang xài và thấy ổ,mọi thứ cần thiết đã đủ cả bao gồm text hướng dẫn.đã tet kết nối bằng Bluetooth trên laptop win7 32bit rất ok...

Chỉnh sửa cuối:
Mình cài vào pc sao chỉ xuất hiện cổng Com1 ko có com2 và com3 , anh em ai biết chỉ dùm . Thanks

Mình cài vào pc sao chỉ xuất hiện cổng Com1 ko có com2 và com3 , anh em ai biết chỉ dùm . Thanks
Bạn đã kêt nối đt với PC thông qua cáp USB chưa??ĐT của bạn có nằm trong danh mục hỗ trợ ko??Bạn đã tet với cổng Com1 đó chưa??:-/

Bạn đã kêt nối đt với PC thông qua cáp USB chưa??ĐT của bạn có nằm trong danh mục hỗ trợ ko??Bạn đã tet với cổng Com1 đó chưa??:-/

Lúc trước mình từng xài rồi ok , nhưng ko hiểu sao giờ cài lại xài ko được nữa. Mình đã kết nối đt với pc bằng pc suite , mình xài N73 , lúc trước kết nối bằng com3 ok hình rất đẹp nhưng giờ pc chỉ xuất hiện com1 , mình đã thử kết nối nhưng đều ko kết nối được , vấn đề giờ làm sao trên pc của mình xuất hiện com3 là ok .

Lúc trước mình từng xài rồi ok , nhưng ko hiểu sao giờ cài lại xài ko được nữa. Mình đã kết nối đt với pc bằng pc suite , mình xài N73 , lúc trước kết nối bằng com3 ok hình rất đẹp nhưng giờ pc chỉ xuất hiện com1 , mình đã thử kết nối nhưng đều ko kết nối được , vấn đề giờ làm sao trên pc của mình xuất hiện com3 là ok .
Khó hiểu nhỉ:-? mình thử gỡ bỏ rồi cài lại vẫn có cổng Com3,kết nối ok (wifi cũng vậy)..bạn thử update Nokia PC mới nhất và kiểm tra lại cap USB xem sao.

sao mình vẫn không tài nào crack đc nhỉ???? chỉ dùm với thấy toàn báo dùng thử 3 ngày

sao mình vẫn không tài nào crack đc nhỉ???? chỉ dùm với thấy toàn báo dùng thử 3 ngày

Ban xài XP hay W7 vậy???nếu XP thì làm đúng như hướng dẫn là ok mà.Chép đúng file c@k theo đường dẫn nhé.

Khó hiểu nhỉ:-? mình thử gỡ bỏ rồi cài lại vẫn có cổng Com3,kết nối ok (wifi cũng vậy)..bạn thử update Nokia PC mới nhất và kiểm tra lại cap USB xem sao.
cái này mình nghĩ ko ảnh hưởng đến kết nối đâu , mình đã thử với pc suite trong đĩa theo máy và pc suite mới nhất trên trang nokia . Mình thử cũng nhiều cách rồi , kiếm tùm lum pm wc tương tự cũng ko được , chắc phải đợi cao thủ chỉ giáo rồi hihi

Back