• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng QuickPWN22_2 cài FW 2.2 bị lỗi

richmanac

k hiếu sao máy mình khi cài fw cho ip lại bị vậy nữa:-??,quickpwn thì cứ hiện wait for your iphone to connect in Recovery Mode
còn màn hình iphone thì hiện itunes,dấu mũi tên &cọng dây cáp,mình để vậy máy tiếng đồng hồ lun cũng k dc nữa.ai bik thì hướng dẫn dùm nha,thanks

Bạn dùng bản QuickPWN22 này của VIP HoaCK xem sao nhé, Mình dùng cho FW 2.2 bản gốc thấy OK đó (Dùng vài lần rồi). Restore FW 2.2 gốc xong rồi để nguyên cáp thế chơi luôn là OK!:D

để mình làm thử,nhưng bản quickpwn này mình cũng đã làm dùng cho máy của bạn mình nhưng k có vấn để,tự nhiên tới khi xài cho mình& của đứa bạn khác thì nó lại bị vậy nữa,hix

cảm ơn XuanTruong nhá.bản quickpwn của bạn gữi,mình đã làm dc roi.cảm ơn nhiều

k hiếu sao máy mình khi cài fw cho ip lại bị vậy nữa:-??,quickpwn thì cứ hiện wait for your iphone to connect in Recovery Mode
còn màn hình iphone thì hiện itunes,dấu mũi tên &cọng dây cáp,mình để vậy máy tiếng đồng hồ lun cũng k dc nữa.ai bik thì hướng dẫn dùm nha,thanks

Đến bước này theo mình biết thì bạn phải thao tác theo các bước của QuickPWN mới đư mày về Recovery Mode được ! Nhấn giữ Home 5s không thả tay ra và nhấn tiếp Power 10s, sau đó thả nút Power giữ nút Home 20s. Nếu bị treo ban đầu bạn thử check lại cổng USB đảm bảo không có vấn đề gì thử xem! Chúc bạn thành công !

mình đang dùng FW 2.2 nhưng ko có Cydia .Cài QuickPwm 2.2 rồi nhưng tới phần jailbreaking thì error bác nào biết giúp dùm với

mình đang dùng FW 2.2 nhưng ko có Cydia .Cài QuickPwm 2.2 rồi nhưng tới phần jailbreaking thì error bác nào biết giúp dùm với

Nó báo lỗi gì? Bạn chụp cái hình lên đây xem nào?;;):-?

Back