• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.
bữa giờ lọ mọ thử cài mấy bản từ beta đến bản full mà chả bản nào cài ra hồn:-< toàn bị báo lỗi thôi :-< có lẽ nào mình gà đến vậy , cài mãi vẫn không xong :(

Bạn gì ơi hiện nay trang chủ Skyfire đã có bản nâng cấp lên v1.00 rùi mà

Bạn ơi! bạn online = phone vào thẳng trang http://www.skyfire.com, nó sẽ tự nhận model đt của bạn và cho download bản phù hợp về cài. Mình cài rồi. Rất ok, phải nói là duyệt web ok lắm. Xem vtc online nữa..

Skyfire phiên bản chính thức​

What is Skyfire?
Skyfire is a free, downloadable mobile browser that gives you a Web browsing experience exactly like PC browsing.
For the first time ever, on your phone, you can watch any video, connect with friends, listen to music, shop, and browse the web using the full-featured PC versions of your favorite websites. With Skyfire, mobile browsing just works - speedy page loads, full video, images and audio.

Watch any video
YouTube, Hulu, any web video - you name it - it's playing on Skyfire. Skyfire is the only mobile browser that supports full Flash and Windows Media videos, including Flash 10 and Silverlight 2.0.

Share instantly
Easily share what you find on the web or what you are up to. Post web pages and status updates to Facebook and Twitter, with one click!

Blazing fast
Skyfire fires up fast and web pages load quickly. Don’t take our word for it, check out this showdown by Laptop Magazine.

Stay connected
Follow your friends' Facebook and Twitter updates plus keep track of news, sports, video and other content in your own customizable activity feed

Browse any page
Browse your favorite websites on Skyfire exactly like you do on your PC. No compromises! We’re the only mobile browser to support all major Web 2.0 standards – Ajax, Javascript, Flash 10 – it just works.

Verified Phones

The list below is just a sampling of popular Symbian phones that Skyfire runs on. Verified means we've tested Skyfire on these phones. Skyfire is certainly not limited to these phones.

5320xm 6220c E62 E66 E71x N73 N78 N81 N95 N96
6210N E61 E63 E71 E75 N76 N79 N85 N95 (8GB)

Link Download :

co' cach' nao` tắt load hình ảnh để duyệt bằng GPRS cho đỡ tốn tiền ko vậy các bạn !

Skyfire phiên bản chính thức​

What is Skyfire?
Skyfire is a free, downloadable mobile browser that gives you a Web browsing experience exactly like PC browsing.
For the first time ever, on your phone, you can watch any video, connect with friends, listen to music, shop, and browse the web using the full-featured PC versions of your favorite websites. With Skyfire, mobile browsing just works - speedy page loads, full video, images and audio.

Watch any video
YouTube, Hulu, any web video - you name it - it's playing on Skyfire. Skyfire is the only mobile browser that supports full Flash and Windows Media videos, including Flash 10 and Silverlight 2.0.

Share instantly
Easily share what you find on the web or what you are up to. Post web pages and status updates to Facebook and Twitter, with one click!

Blazing fast
Skyfire fires up fast and web pages load quickly. Don’t take our word for it, check out this showdown by Laptop Magazine.

Stay connected
Follow your friends' Facebook and Twitter updates plus keep track of news, sports, video and other content in your own customizable activity feed

Browse any page
Browse your favorite websites on Skyfire exactly like you do on your PC. No compromises! We’re the only mobile browser to support all major Web 2.0 standards – Ajax, Javascript, Flash 10 – it just works.

Verified Phones

The list below is just a sampling of popular Symbian phones that Skyfire runs on. Verified means we've tested Skyfire on these phones. Skyfire is certainly not limited to these phones.

5320xm 6220c E62 E66 E71x N73 N78 N81 N95 N96
6210N E61 E63 E71 E75 N76 N79 N85 N95 (8GB)

Link Download :

còn N82 nữa chứ. Tôi sd n82 nè :-?

ai giup minh cai loi da dung ket noi toi da, ngat ket noi hien tai cai
Posted via Mobile Device

Thế bạn xài gói cước nào của vt mới biết mà giúp chứ? có thể là do bạn dùng tài khoản hạn chế nên đã hết dung lượng sử dụng đó.

đung đấy bạn.mình dùng con e 65.dùng wifi chạy thẳng vào.nó cho dơn ve trực tiếp mà ko cần mail hay dt jif hết.mỗi tội ko biết cách xem full screen thôi.bản cua mình là:1.0.011781

nói chung skyfire là số 1 thôi.hỗ trợ mọi định dạng video và xem ở mọi web site.wifi thì nhanh mà ko tốn tiền.gprs thì tài khoản các bác phải trên triệu mới xem video được

Skyfire Labs Inc Skyfire v1.0.11819 S60v3 SymbianOS9.x FreeWare

Hôm này lên mạng thấy có bản cập nhật nên mình xin up lên cho anh em cùng xài nhé.

Một phần mềm duyệt WEB hay nhất trên điện thoại di động.
Ngay lần đầu sử dụng, với chiếc điện thoại của mình, bạn có thể xem bất ký đoạn phim nào, kết nối với bạn bè, nghe nhạc online, mua sắm qua mạng và lướt web với những tính năng không thua kém gì khi bạn sử dụng PC.

Với skyfire bạn có thể làm việc ngay trên chiếc điện thoại của mình bởi khả năng load trang, xem video trực tuyến, hình ảnh và cả nghe nhạc trực tuyến.

Bạn có thể xem bất kỳ đoạn phim nào
YouTube, Hulu, hay bất kỳ trang web nào - bạn chỉ cần nhập địa chỉ vào - nó sẽ được phát trên skyfire. Skyfire là trình duyệt web duy nhất trên điện thoại cung cấp đầy đủ các dạng file FLASH và WMV, bao gồm Flash 10 và Silverlight 2.0.

Luôn giữ kết nối
Tham gia cùng bạn bè trên FACEBOOK và Twitter để cập nhật tin tức, thể thao, phim, hình ảnh và bất kỳ nội dung nào bạn muốn chia sẻ cùng bạn bè.

Chia sẻ tức thì
Dễ dàng chia sẻ những thông tin bạn tìm thấy trên các trang web hay ở đâu đó và post lên cho bạn bè cùng thưởng thức chỉ với một cú nhấn phím.

Có thể lướt bất kỳ trang web nào bạn muốn
Bạn có thể lướt những ttrang web yêu thích của mình trên skyfire một cách chính xác như khi bạn lướt web trên PC vì skyfire hỗ trợ WEB 2.0, Ajax, Flash 10, Javascrip...Quá hoàn hảo cho việc lướt web.

Tốc độ nhanh như chớp
Skyfire loadtrang web nhanh chóng và chính xác.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?0wkwnzm2mty

Chỉnh sửa cuối:

Hôm này lên mạng thấy có bản cập nhật nên mình xin up lên cho anh em cùng xài nhé.

Tốc độ nhanh như chớp

Hôm nay mình lên trang chủ down mới là bản 1.0.117.... thôi mà?Bạn kiếm đâu ra bản này hay thế?:-??

Mình thấy bản Skyfire v1.0.11819 load trang web nhanh, xem film hay nghe nhạc onl cũng mượt, ít bị hiện tượng trắng màn hình như bản 117. Kiểm chứng là vào trang web 4rum của mình chỉ 7s hoặc hơn chút, định hình zoom nhanh :)
Thank letrungbuuphucdhct lần nữa!

Tốc độ nhanh như chớp

Hôm nay mình lên trang chủ down mới là bản 1.0.117.... thôi mà?Bạn kiếm đâu ra bản này hay thế?:-??

Mình bực mình rồi nhé. Nếu không tin thì bác cứ down về test thử.Chưa test mà đã hỏi rồi. Mình đã test rồi mới dám up lên chứ.X-(X-(X-(X-(X-(X-(
Nếu không tin thì cứ xem hình minh họa trên máy minh rồi hả hỏi nhé. Vậy chứ đây là version mấy hả bác?

Mình bực mình rồi nhé. Nếu không tin thì bác cứ down về test thử.Chưa test mà đã hỏi rồi. Mình đã test rồi mới dám up lên chứ.X-(X-(X-(X-(X-(X-(
Nếu không tin thì cứ xem hình minh họa trên máy minh rồi hả hỏi nhé. Vậy chứ đây là version mấy hả bác?

Mình chỉ hỏi bạn kiếm bản này ở đâu thôi mà?:D Vì mình vừa lên trang chủ skyfire.com down về thì mới là bản 1.0.0.117.... là mới nhất thôi!:-??
Không phải mình không tin bạn đâu.Đừng hiểu lầm!:D
À phiền bạn up lên diễn đàn được không?Máy mình không down được từ mediafire .THANK THANK THANK!!!!!

letrungbuuphucdhct ơi cho tôi hỏi. Bản này xài có ngon trên E63 ko? Trước mình thử bản 0.8 thấy dở lắm. Ngại ra mạng down để test quá vì không phải ở nhà. Trả lời giúp mình nha :D.

Posted via Mobile Device

letrungbuuphucdhct ơi cho tôi hỏi. Bản này xài có ngon trên E63 ko? Trước mình thử bản 0.8 thấy dở lắm. Ngại ra mạng down để test quá vì không phải ở nhà. Trả lời giúp mình nha :D.

Posted via Mobile Device

Bản này chạy khá tốt. Đã fix lại một số lỗi nên chạy khá mượt. Bạn cứ yên tâm xài nhé.

Mình chỉ hỏi bạn kiếm bản này ở đâu thôi mà?:D Vì mình vừa lên trang chủ skyfire.com down về thì mới là bản 1.0.0.117.... là mới nhất thôi!:-??
Không phải mình không tin bạn đâu.Đừng hiểu lầm!:D
À phiền bạn up lên diễn đàn được không?Máy mình không down được từ mediafire .THANK THANK THANK!!!!!

Những file mình up lên đều đã được test cẩn thận trên máy của mình rồi nên anh em cứ down về test thử.Có gì trục trặc thì hả hỏi. Toàn bộ mình đều sưu tập từ internet cả chứ ở đâu bạn. Cứ vào google và search thôi.:)):))
Nhân đây mình nhờ anh em nào down rồi UP ĐÍNH KÈM GIÙM mình cám ơn nhiều vì dung lượng đính kèm của mình FULL rồi nên bó tay. MÌNH XIN CÁM ƠN TRƯỚC.=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back