• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web siêu tốc với UC Browser V7.8 phát hành chính thức

Có bạn nào có link bản 8.0 Beta ko, cũng muốn bon chen xài thử xem sao, dạo này ko vào được Twitter bằng UC, các bạn có biết phần mềm nào vào dc twitter ko

Bản này Full tính năng như các bản khác không bạn??
*Đừng nói mình sài thử rùi khắc biết nha, cũng đang sài nà..nhưng chưa thấy sự khác biệt...chỉ hỏi ý kiến tham khảo! kkekee

Mình nói kiểu khác - mình k dùng nên k bít:D lấy link cho những bạn nào có yêu cầu thui:ar!

Mình nói kiểu khác - mình k dùng nên k bít:D lấy link cho những bạn nào có yêu cầu thui:ar!

Wow, bạn đang sài bản nào??mình cài song song với 7.7, nhưng cảm giác sẽ không ổn lắm nên xoá bản 7.7 rồi. Bản 7.8 rất khó connect bằng 3G + GPRS, Wifi thì thử 2~3 lần mới được. Chưa nghe ai có ý kiến về chuyện này, mình nghĩ có lẽ do tuỳ máy!
Bản 8.0 có vẻ ổn, nhưng connect các trang tin tức thì chậm!(Dù các trang này ít hình ảnh hơn các trang khác!)

:)) Bản mới UCBrowser 7.9.0.94 ngày 27-7-11 của manhtu, xài trước rùi cám ơn sau cũng được ... :D

Nguyên văn của manhtu:
New version features

1. Offline download upgrade
2. Traffic statistics can be used at any time to understand the flow of information
3. Website security scanning, automatic identification and remind all kinds of dangerous sites, allowing you to access more confidence

Chú ý:
Bạn nào sau khi load mà vẫn còn các tab của TQ thì vào cài đặt xóa dữ liệu người dùng, thoát ra sau đó vào lại là ok.
Còn homepage của v3 thì vẫn bị lỗi.

Tài khoản Box.net: 88% of monthly bandwidth =))
Ok! You 're a hot girl ... :D =))

:D Pm nầy (v7.9) xem ra ổn định và tốc độ ngang v8.0 bêta nhưng hơn cái là được Việt Hóa rùi. Pm cũng do thành viên UC phát hành trước khi UC cung cấp (quá ngon rùi! :D).

hic hic cái limk box ko down được rùi,có bác nào cho e xin cái link MF không.
cảm ơn bác manhtu nhé.thanks

link down bản tiếng Việt của mình đã trở lại bình thường

link down bản tiếng Việt của mình đã trở lại bình thường

:)) Qua rùi những ngày ấy! :)) Lập thêm tài khoản manhtu1. manhtu2 ... để share cho bà con xài thui... Mới bị vài quả bom đã than rùi. Boxnet hiện giờ vẫn là số 1 đấy ...

mình đang rất bức xúc với UC browser mặc dù trước đây mình rất thích trình duyệt này.
không hiểu sao 2-3 ngày gần đây mình không thể nào kết nối tới được trang http://m.facebook.com trong khi đó trang http://facebook.com thì vẫn kết nối bình thường. đã test trên đủ các phiên bản cũ, mới, beta và java mà vẫnôn đc . trong khi đó thằng opera thì vẫn vào bt.
cài đặt đủ kiểu vẫn ko sao tới được trang facebook mobile.
các trang khác đôi khi vẫn gặp khó khăn khi truy cập và bắt dữ liệu hơi chậm, mình sử dụng 3G chứ ko phải GPRS nhé.
hiện tượng này chỉ xảy ra 2-3 ngày gần đây thôi. có anh em nào bị như mình không và cách khắc phục ntn hay do thằng uc này có vấn đề ???

mình đang rất bức xúc với UC browser mặc dù trước đây mình rất thích trình duyệt này.
không hiểu sao 2-3 ngày gần đây mình không thể nào kết nối tới được trang http://m.facebook.com trong khi đó trang http://facebook.com thì vẫn kết nối bình thường. đã test trên đủ các phiên bản cũ, mới, beta và java mà vẫnôn đc . trong khi đó thằng opera thì vẫn vào bt.
cài đặt đủ kiểu vẫn ko sao tới được trang facebook mobile.
các trang khác đôi khi vẫn gặp khó khăn khi truy cập và bắt dữ liệu hơi chậm, mình sử dụng 3G chứ ko phải GPRS nhé.
hiện tượng này chỉ xảy ra 2-3 ngày gần đây thôi. có anh em nào bị như mình không và cách khắc phục ntn hay do thằng uc này có vấn đề ???
:D Cái nầy mình đã trả lời nhiều lần rùi. Do trình duyệt UC có tính năng nén dữ liệu và tăng tốc web thông qua server chủ, trong khi sóng k dây của nhà mạng phải qua tường lửa của nhà mạng mới kết nối với server chủ của trình duyệt để phát huy 2 chức năng đó. Như vậy hãy tạm thời tắt 2 chức năng đó thì sẽ ổn.

Nhiều bạn xài 3G của các nhà mạng sẽ thấy thế nầy: Sóng 3G của Mobifone bị chặn k xem được BBC, Voa... trong khi của Vinaphone thì vẫn được, thế thì bác hiểu rùi chứ

nhưng font hộ trợ vẫn không tốt bang opera mini 6.1 ak và dung luọng cài nặng hơn rất nhiều, nhung mình van cài bởi nó vào web nhanh hơn opera một chút bạn nào tải opera mini 6.1 thì vô bang đt m.opera.com mà tải mình có bản 8.0 cua UC nhưng không sài được tiêc wa không up cho các bạn ngay

nhưng font hộ trợ vẫn không tốt bang opera mini 6.1 ak và dung luọng cài nặng hơn rất nhiều, nhung mình van cài bởi nó vào web nhanh hơn opera một chút bạn nào tải opera mini 6.1 thì vô bang đt m.opera.com mà tải mình có bản 8.0 cua UC nhưng không sài được tiêc wa không up cho các bạn ngay

:)) Diễn đàn đã có bản V8.0 của manhtu rùi! Các bản V8.0 của các tác giả nước ngoài chưa có bản nào qua được bản của manhtu đâu, bác ếch ạ! :))
( Vô forum của UC mà cập nhật thêm kiến thức nhé! :D )

cac bac ko viec gi phai xoan hang tau nhung ts dung muc dich ng vn co ma.voi lai se tu cap nhat phien ban thoi khoi phai ton cong cai the nay

:)) Ở đây người VN nên đừng viết tiếng ngoại quốc nhé. Rác rưởi quá! >:)

Back