• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DynaFile v1.02 Phần mềm quản lý file giống X-plore và hoàn toàn Free

haopro

DynaFile v1.02 Universal File Manager Beta English by ikhsan13

CÁc chức năng chính như :
Hiển thị cây thư mục giống x-plore
Hiển thị nhiều phím tắt chức năng
CÀi đặt 1 cách dễ dàng
Hộp thư Bluetooth thuận tiện cho việc trao dổi Bluetooth
Đặc biệt là tích hợp 1 công cụ để tạo file cer theo ImeI của đt mình

xài pm này chung với x-plore nó có đá không bạn????
Posted via Mobile Device
phan mem nay va xplore khong xung dot voi nhau.pm nay khong co chuc nang giai nen,nhung no lien ket voi winrar va zip manager,nen cung tien dung.va co nhieu chuc nang tien ich khac.noi chung xplore-->remove

Posted via Mobile Device
phan mem nay va xplore khong xung dot voi nhau.pm nay khong co chuc nang giai nen,nhung no lien ket voi winrar va zip manager,nen cung tien dung.va co nhieu chuc nang tien ich khac.noi chung xplore-->remove
Posted via Mobile Device
ax remove xplore mới ghê chứ ,fần mềm này hình thức giống xplore nhưng chức năng lại giống FExplore nên nó chỉ có thể thay thế cho fexplore dc thui

Thì chủ topic chỉ nói là "giống X-Plore" thôi. Chứ có nói là "hơn hoặc bằng X-Plore" đâu. các mem cứ test. Ai thích và thấy tiện dụng thì xài...:D:D

Riêng mình thấy kích thước file 166Kb thì cũng hơi đắn đo khi cài đấy chứ. X-Plore kích thước >400Kb cơ mà.

Thì chủ topic chỉ nói là "giống X-Plore" thôi. Chứ có nói là "hơn hoặc bằng X-Plore" đâu. các mem cứ test. Ai thích và thấy tiện dụng thì xài...:D:D

Riêng mình thấy kích thước file 166Kb thì cũng hơi đắn đo khi cài đấy chứ. X-Plore kích thước >400Kb cơ mà.

giống y chan thằng x-plore lun , các lệnh tắc dều giống nhau nhưng chỉ có khác 1 lệnh là thay vì lệnh thuộc tính của x-plore là số 6 còn thằng này là số 7 . ( đang test để VH pm )

PM nói là thế thôi, chứ việc tạo gần như là không thể. Nếu đơn giản thế thì Nokia phá sản hết :) Trước cũng có mấy topic về làm file cer, nhưng kết quả đều thất bại.

Kì lạ, dùng điện thoại nhìn thấy mỗi chữ bản việt hóa tại đây to đùng mà chẳng thấy file đính kèm đâu, nản....

Bạn không thấy có cái hình nó chỉ cái Link à :)):)):)) Click vào đó là có à.:|

giống y chan thằng x-plore lun , các lệnh tắc dều giống nhau nhưng chỉ có khác 1 lệnh là thay vì lệnh thuộc tính của x-plore là số 6 còn thằng này là số 7 . ( đang test để VH pm )
Điểm yếu của pm này là ko send file qua bluetooth dc, ko xử lý đc file.rar, file.zip thì chuyển qua HandyZip. Mới test dc từng này thuj, tối về thử tạo cer rùi disable installsever trong Romp xem có đc ko
Posted via Mobile Device

Điểm yếu của pm này là ko send file qua bluetooth dc, ko xử lý đc file.rar, file.zip thì chuyển qua HandyZip. Mới test dc từng này thuj, tối về thử tạo cer rùi disable installsever trong Romp xem có đc ko
Posted via Mobile Device

Kiểm tra thử cái vụ cer và key xem em nhé, hình như là nó tạo cho Build file hay sao ý.

Kiểm tra thử cái vụ cer và key xem em nhé, hình như là nó tạo cho Build file hay sao ý.
E thử rồi anh ah. Nó tạo ra file cer và key (ở ổ C), e dùng MobileSigner sign cái Hello Ox1.03 cài vào thì bị báo lỗi request application access not grante. Hay là phải dùng pc sign mới dùng đc ah? Bác nào sign trên pc rùi cài thử xem sao ah
Posted via Mobile Device

E thử rồi anh ah. Nó tạo ra file cer và key (ở ổ C), e dùng MobileSigner sign cái Hello Ox1.03 cài vào thì bị báo lỗi request application access not grante. Hay là phải dùng pc sign mới dùng đc ah? Bác nào sign trên pc rùi cài thử xem sao ah
Posted via Mobile Device

Anh nghĩ chỉ thử cho vui thôi, không Sign được đâu em. Mobile hay PC đều như nhau cả à.

Anh nghĩ chỉ thử cho vui thôi, không Sign được đâu em. Mobile hay PC đều như nhau cả à.
E cũng ko hi vọng lắm, cũng chỉ test thử xem đc ko thôi mà. Ko thì sao bít là ko dùng dc đúng ko a. Công nhận cái vụ cer này khoai thật
Posted via Mobile Device

Back