• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DynaFile v1.02 Phần mềm quản lý file giống X-plore và hoàn toàn Free

làm sao so sánh với explore dc

Bạn test hết chức năng của nó chưa mà vội kết luận vậy. ko nên so sánh như vậy nhé bạn. mỗi PM đều có điểm mạnh riêng, không thể giống nhau được.
Điểm mạnh của PM này nè: gỡ được PM đã cài đặt (xplore không có nhé), quản lý được ứng dụng khởi động cùng máy (XP cũng không), dung lượng ít ... Test hết đi rồi hãy kết luận bạn nhé!

P/S: Chủ topic ơi bổ sung thêm phần giới thiệu chức năng đi cho hoàn chỉnh nhé.

Bạn test hết chức năng của nó chưa mà vội kết luận vậy. ko nên so sánh như vậy nhé bạn. mỗi PM đều có điểm mạnh riêng, không thể giống nhau được.
Điểm mạnh của PM này nè: gỡ được PM đã cài đặt (xplore không có nhé), quản lý được ứng dụng khởi động cùng máy (XP cũng không), dung lượng ít ... Test hết đi rồi hãy kết luận bạn nhé!

P/S: Chủ topic ơi bổ sung thêm phần giới thiệu chức năng đi cho hoàn chỉnh nhé.

Chính xác mình Vh nó nên đọc được các chức năng rất hay mà Xplore không thể có.

Chính xác mình Vh nó nên đọc được các chức năng rất hay mà Xplore không thể có.

Chỉ "đọc" thôi sao MT. Test thử đi xem còn có gì hay không để mà giới thiêu thêm cho ae chứ!

Chỉ "đọc" thôi sao MT. Test thử đi xem còn có gì hay không để mà giới thiêu thêm cho ae chứ!

Việt hóa là tất nhiên phải test rồi đó bạn, rất kỹ nữa là khác anh em muốn khám phá thì dùng bản Vh cho dễ.

mình dùng thử rồi, vẫn thích x-plore hơn :p ,có k.e.y bản quyền mà

Nói túm lại thì khả năng đọc, mở các định dạng file ko bằng x-plo.
Posted via Mobile Device

Kì lạ, dùng điện thoại nhìn thấy mỗi chữ bản việt hóa tại đây to đùng mà chẳng thấy file đính kèm đâu, nản....

sạc. pác vào PDA lâu chưa vậy!!!!=))=))=))

Nói túm lại thì khả năng đọc, mở các định dạng file ko bằng x-plo.
Posted via Mobile Device

đã test hết chưa mà phát ngôn vậy. mỗi cái có 1 chức năng hay của nó để làm nổi bật chứ đâu có giống nhau hết được. tùy vào sở thích xài của mỗi người thôi.

Last edited by a moderator:

đã test hết chưa mà phát ngôn vậy. mỗi cái có 1 chức năng hay của nó để làm nổi bật chứ đâu có giống nhau hết được. tùy vào sở thích xài của mỗi người thôi.

Theo bạn phát ngôn như vậy có đúng không?

Mình có thêm nhận xét nữa nhé. Chức năng gỡ cài đặt của PM này cực sạch các bác ạ. Hơn cả pyUninstaller luôn đấy! Mình đã test thử khi gỡ ExtraPowerModulePack và TTPod không cần phải vào x-plore để xóa các file còn xót lại sau khi gỡ bỏ như pyUninstaller đâu đấy nhé!

Mình có thêm nhận xét nữa nhé. Chức năng gỡ cài đặt của PM này cực sạch các bác ạ. Hơn cả pyUninstaller luôn đấy! Mình đã test thử khi gỡ ExtraPowerModulePack và TTPod không cần phải vào x-plore để xóa các file còn xót lại sau khi gỡ bỏ như pyUninstaller đâu đấy nhé!

Xin lỗi nếu lạc đề.

Nhưng pyUninstaller bản 2.5 sau khi xóa pm nó sẽ cho bạn xem những file rác còn sót. Bạn chọn xóa hết là sạch hẳn, ko cần vào đâu nữa cả.

Xin lỗi nếu lạc đề.

Nhưng pyUninstaller bản 2.5 sau khi xóa pm nó sẽ cho bạn xem những file rác còn sót. Bạn chọn xóa hết là sạch hẳn, ko cần vào đâu nữa cả.

Mình vẫn đang dùng pyUninstaller 2.5. Bạn thử xóa ExtraPowerModulePack cũ ( pyUninstaller 2.5 hoàn toàn không báo file rác còn xót) xong cài bản mới vào xem có bị lỗi up date không. Nhưng khi xóa bằng PM này thì cài mới ngon lành nhé! Cũng có thể là máy mình thuộc dạng đặc biệt chẳng hạn. Phải không bạn.
P/S: Mod ơi không spam đâu nhé , chỉ thảo luận để ae dùng PM được hết chức năng thôi nhé! Thông Cảm!

phần mềm việt hóa của minh thắng nó đòi pass đó bác làm sao mà mở được file

Này nhé, bạn mở cho mình file có đuôi là .ini. Bạn down một file(.zip, .rar) từ pv về và cài đặt nó lên máy thử xem. PM này mở file có sự hổ trợ chức năng của máy đã có. Chỉ là mở file thôi nhé, các chức năng khác dành cho mọi người.
Posted via Mobile Device

vậy cái này sài được hơn xplore ko nhỉ các bác em không biết gì cả hì thank

Back