• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E61i Việt hóa

bạn copy cả resouce chứ app không thì không đủ đâu. lấy app .r01 thôi

OK, bạn, mình lấy lại toàn bộ file trong ổ Z:/resouce theo link đây. Bạn lấy về n Việt hóa giúp Anh Em với nhé.. (định lọc những file r01 gửi cho bạn nhưng cứ sợ thiếu nên mình cứ gửi cả bộ để bạn lọc lấy cho tiện).

http://www.mediafire.com/?sharekey=bf61793c9c424ec708f8df73f2072ed6e04e75f6e8ebb871

Híc híc, copy mỗi cái folder RESOUCE từ phone vào laptop = bluetooth mà mất gần 3h đồng hồ, khiếp thật. Máy móc như hồi năm 1991. Kinh thật..

Hi vọng sẽ có FW nhái Việt hóa. Đúng là cái bọn NÓ KÌA củ chuối.

Rất mong chờ kết quả Việt hóa của bạn

Thanks so much!

Bạn chỉ copy những file .r01 thôi, cop hết như thế thì 3 giờ là đúng hihi
Posted via Mobile Device

Đã test ok cả.
các bạn muốn tự việt hóa. đơn giản lắm. nếu trên E 61i thì quá dể.
các công cụ cần thiết
  • trọn bộ python và patch.
  • bộ gõ tiếng việt trên E 61i
  • trình quản lý file
  • trình quản lý tác vụ( dùng jtask man) ok nhất
  • phần mềm tự việt hóa trên điện thoại chạy trên python đã post trên diễn đàn

Chào bạn hnt20042000!

Bạn có thể cho mình xin PM gõ Tiếng Việt trên E65 được không? hoặc bạn nào trong diễn đàn có bộ gõ TV không? Cho mình xin với. Chứ mỗi lần muốn gõ Tiếng Việt toàn phải copy n paste, mất thời gian quá.. hu hu ..

À mà cho mình hỏi thêm là tiến trình việt hóa cho E65 của bạn sắp xong chưa? Mình vẫn đang đợi bạn đây.

Diễn đàn mình mới nâng cấp hình như chưa backup hết thì phải..mình down tệp đính kèm ko được >"<.. Anly cuong cho mình xin link mobie với hì

@_@ đáng sợ àh nha..
Bài viết cuối cùng từ tận 4.9.2009 mà cũng lôi ra đc, chắc phải đọc rất nhiều bài viết đây... :D
Hảo cung fu ... (Bái phục)x2 :D

Back