• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS TỬ VI, PHONG THỦY,TÂM LINH, TÔN GIÁO

Quà tặng cuộc đời - Ayya Khema

- Cuộc sống rày đây mai đó - cuộc sống luôn gần với những bất trắc, hiểm nguy, xa lạ - cũng đòi hỏi ở tôi rất nhiều sự thích ứng.

- Ai cũng muốn được hạnh phúc, nhưng không mấy ai tìm được.
Bà luôn tìm kiếm “sự bình an, hạnh phúc nội tâm”, “sự an bình cho tâm hồn”. Bà đi mọi nơi tìm thầy để học thiền. Kết quả là bà thành ni sư, dạy lại thiền cho người Đức ở Sri Lanca và cả ngay trên đất Đức.

- Sự tĩnh lặng, an bình chỉ có thể tìm thấy trong trái tim ta.
Kinh nghiệm khi giảng thiền của bà là:
- Không phải chỉ nói theo sách, mà truyền đạt từ trái tim của mình.

- Ta có thể vượt qua tất cả nếu ta biết thuận theo dòng chảy.
Bà cho rằng, lối sống không phụ thuộc vào vật chất “mang đến cho ta biết bao tự do nội tại”, nếu chú tâm thiền định thì “có thể tìm ra con đường đi đi vào không gian nội tại, nơi sự thanh tịnh và trí tuệ ngự trị”

Đây là bản Kinh Thánh (Gồm 4 sách Tin Mừng và sách Tông Đồ Công Vụ) theo Giáo Hội Công Giáo. chúc mừng Giáng Sinh

Link die nha bạn

Diepthao có vẻ nóng tính. Tớ định up lâu rồii nhưng ngại quyền sở hữu của ms.net, nếu có ai kiện tớ nhờ mấy chiến hữu bênh vực nghe. Thanks
Chúc vui, hát hay

Bạn ơi link die rồi bạn uplate lại dùm mình nha ! Thanks

Last edited by a moderator:
Link die nha bạn

Bạn ơi link die rồi bạn uplate lại dùm mình nha ! Thanks

Bạn nhắn cho tác giả nhé
Thêm vào dòng link bài viết của tác giả để người ta biết mà cập nhật, không nên post quá nhiều bài link die trong topic này

SiKojiro oi
Sao mình không thể tải bất kỳ tập tin nào liên quan đến các bài của bạn đã cho tải vậy. Xin bạn trợ giúp với
Với lại cho hỏi dùng phần mềm nào để đọc được các tập tin .PRC
Cảm ơn nhiều!:)

SiKojiro oi
Sao mình không thể tải bất kỳ tập tin nào liên quan đến các bài của bạn đã cho tải vậy. Xin bạn trợ giúp với
Với lại cho hỏi dùng phần mềm nào để đọc được các tập tin .PRC
Cảm ơn nhiều!:)

Bạn post nhầm box nhé! Đọc lại quy định và coi cấu trúc của box ebooks mà post bài cho đúng! Bài bạn hỏi đã có nhiều người hỏi trong box HƯỚNG DẪN

Hôm nay tôi mới xem v àthấy hay , nhưng không dowload được. Vậy nếu có điều kiện nhờ các nan choxin các link khác. Hình như quá củ nên các lnk nây die hết rồi. xin cám ơn trước.

Hôm nay tôi mới xem v àthấy hay , nhưng không dowload được. Vậy nếu có điều kiện nhờ các nan choxin các link khác. Hình như quá củ nên các lnk nây die hết rồi. xin cám ơn trước.

Bạn có thể yêu cầu up lại link bằng cách post bài trong đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=28562

Hoặc yêu cầu một ebook mới trong đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1216

Bài post lâu bạn nhắn tác giả nhé
Bài nào có mình sẽ up lại giúp bạn, dĩ nhiên không phải cái gì mình cũng có. Thân!

Xin lỗi bạn tôi muốn tải về mà không đc. Bạn có thể update lại không, tôi chẳng dow đc cái nào cả? Hix.
Thank bạn nhiều!

Xin lỗi bạn tôi muốn tải về mà không đc. Bạn có thể update lại không, tôi chẳng dow đc cái nào cả? Hix.
Thank bạn nhiều!
Bạn muốn hỏi down bài nào nên nhấn quote bài đó để các Mod còn biết nha.
Bài Quà tặng cuộc đời - Ayya Khema

vẩn còn down tốt đó bạn

Làm ơn cho mình hỏi chút, tại sao mình không thể download bất cứ 1 file attachment nào hết vậy ? CLick vào và không thấy gì hết, chỉ hiện lên 1 new window trống không với chứ Done ở bên dưới.

Làm ơn cho mình hỏi chút, tại sao mình không thể download bất cứ 1 file attachment nào hết vậy ? CLick vào và không thấy gì hết, chỉ hiện lên 1 new window trống không với chứ Done ở bên dưới.

Các file ở các trang đầu đã lỗi trong quá trình chuyển host cách đây 1 năm. Bạn load các file ở các trang sau và các host free.

plz

em đang tìm e-book cuốn : chúng ta thoát thai từ đâu .... mà mãi ko thấy , mong các bác giúp em đc ko à ..

SirKojiro ơi, sao những sách tử vi bạn gởi lên mình tải về không được. Bấm vào thì chỉ nhìn thấy màn hình trắng. Mình tải được Chuyện sông Tô Lịch thì mình nghĩ không phải lỗi mạng hay máy của mình. Mong bạn chỉ dẫn thêm. Cám ơn bạn !

Định dạng : PRC
Bao gồm 14 quyển :

1. Bài giảng tử vi : Đây là phần An sao Tử Vi., phần này giúp các bạn hiểu và tụ lập cho mình một lá số dễ dàng, cũng có nói về ý nghĩa và một số cách cục quan trọng.

2. Bình giải các cách Tử Vi : Phần này chuyên sâu hơn một chút đó là các cách cục trong Tử Vi.

....
14. Tuvituongphap : quyển này thiên về tướng học nhiều hơn.

Định dạng DOC

15. Coi boi theo ho ten : Giải đoán vận mệnh bằng Thần Số Học (Tính Tình & Nhân Cách, Công Việc, Năng Khiếu & Tiền Bạc, Tình Duyên), Xem bói theo Sao).

16. Diem bao truoc : khi Máy mắt, Máy mắt trái, Máy mắt phải , Nhảy műi , Mặt nóng, Tai (ù), Tai trái, Tai phải, Thịt giựt, Hồi hộp, Nồi kêu, Lửa cười, Chó sủa, Quạ kêu, Chim Heo kêu , Chim Khách Kêu... ,

Download :

Mã:
http://rapidshare.com/files/17820367/TuVi_PhongThuy_Coi_boi_Vietnam.rar
Size 4559 KB

cho xin lại cái link đi bạn ơi :D link này error rồi :! mình rất thích xem thể loại này :D khi nào có send trực tiếp cho mình giùm với :D

chaogaaa@yahoo.com :D

Last edited by a moderator:
bác nào có trọn bộ sách chu dịch của Thiệu vỹ Hoa không ? post cho em xin với, em nhớ hình như có mấy cuốn là : Mai hoa dịch số, Chu dịch với dự đoán học và Dự đoán theo tứ trụ thì phải....Thank các bác trước nha !

em đang tìm vài cuốn sách về phong thủy, không ngờ có cả một list quá nhiều sách hay như thế này

Back