• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS VĂN HỌC VIỆT NAM

Status
Không mở trả lời sau này.
9. Cánh đồng bất tận
Một truyện ngắn của nhà văn Nguyễn Ngọc Tư từng gây xôn xao dư luận , có những lời khen hết mực và cũng có những lời chê bai .
Bạn hãy đọc và hãy rút ra một điều gì đó cho riêng mình !

Lê Vân - Yêu và sống

Một cuốn tự truyện nổi tiếng , không hẳn là một bước đột phá hay là một sự cách mạng , nhưng nó đã từng gây xôn xao dư luận trong nước , khi mà những vấn đề tế nhị được coi là một sự đi trệch những phong tục tập quán cổ truyền của dân tộc được lên tiếng !
Một tiếng nói can đảm của một cô gái thế kỷ XXI hay là tiếng nói của một thế hệ tuổi trẻ Việt Nam , hay đó chỉ là sự suy đồi đạo đức của một số ( nếu thế thì là số không ít) những người thanh thiếu niên thời đại mới ?
Liệu khi bạn đọc xong cuốn tự truyện này , bạn sẽ nghĩ gì ?!
;;)

Ba người khác - Tô hoài

Tên sách: Ba người khác
Tác giả: Tô Hoài
Nhà xuất bản Đà Nẵng
Năm xuất bản: 2006
Khổ: 13x20,5 cm

ca dao tục ngữ

Ebook định dạng PRC , dùng Mobipocket reader để đọc trên PPC . Đây là cuốn sách tổng hợp những câu ca dao tục ngữ đặc sắc của dân tộc . bạn nào yêu thích văn học dân gian thì hợp với cuốn sách này lắm đó !:D
Thanks mình một tiếng để có động lực post tiếp nha !(không bắt buộc!:D)

Tuyển tập truyện ngắn cực hay

Những câu chuyện ngắn , chuyện đời , chuyện người , bình thường lắng sâu , nhẹ nhàng mà thâm thúy , lãng mạn nhưng cũng đầy chất hiện thực , sau khi đọc xong đưa đến cho ta những cảm xúc dạt dào khó tả . Bạn có thể khóc có thể cười , đó là tùy bạn . Nhưng tôi biết bạn sẽ rút ra được một điều gì đó bổ ích cho riêng mình ...
CẢNH BÁO : nên đọc ở trong công viên vào mỗi buổi hoàng hôn , có người iu bên cạnh càng tốt !:D
sách định dạng CHM .

Ví dụ ta yêu nhau

Một cuốn sách thật hay thật thú vị về tình yêu !
Sách của nhà văn Đoàn Thạch Biền . Định dạng CHM.
Enjoys!:))

Anh ơi,sao dạo này link của pda không down được vậy ạ.các anh xem lại được không ạ.em đang muốn down mấy truyện của Nguyễn Nhật Ánh.Em cảm ơn

File đính kèm không hoạt động được nữa, các bạn vui lòng nhắn cho tác giả để được link tốt nhất. Chủ đề locked.

TẬP TRUYỆN MỰC TÍM (ĐỊNH DẠNG FILE: *PRC)

[HIDE]http://www.mediafire.com/?m10lulyjpzf[/HIDE]​

Chỉnh sửa cuối:
Truyện của Nguyễn Nhật Ánh , các truyện :Bí mật tóc tiên,truyện cổ tích dành cho người lớn,cô gái đến từ hôm qua (*pdf),còn chút gì để nhớ (*pdf),đi qua hoa cúc,hạ đỏ,hoa hồng xứ khác (phần 2),người vợ yêu quý,những chàng trai xấu tính,nữ sinh,thằng quỷ nhỏ,thiên thần nhỏ của tôi,trước vòng chung kết (tất cả đều là đuôi *prc,chỉ có 2 file đuôi *pdf).
Link :
[HIDE="thank"]http://www.mediafire.com/?mmdtjzj3dyz[/HIDE]​

Status
Không mở trả lời sau này.
Back