• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBUS 2.0 – Trợ giúp đi xe BUS (map BUS Ha Noi + HCM) - Updated

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn ơi mình cài đặt phần mềm này cho E 61i thì cài đặt được bình thường nhưng kick vào icon ko vào được chương trình

Mình cài vào máy 7610 báo lỗi Unable to install. Invalid version.

Bạn xem bệnh dùm cho cái máy 7610 :D.

Phần mềm tiện wá, mình sử dụng tốt trên E63.

câu hỏi hơi lạc đề vi 7610 là S6v2, nhưng mình nghĩ là đây là PM chạy trên nền Java nên mình nghĩ là chạy đc trên 7610 (k có máy để test), bạn thử cập nhật phiên bản Java trên máy 7610 xem nhé

@ NguyenTu1976: Em xin lỗi, đang ở box s60v3 em tiện hỏi luôn vì là pm java mà.
Cập nhật phiên bản java bằng cách cập nhật fw máy hả anh? Vì java nó đi theo máy mà. Máy đó vẫn cài game java đc.

Xin lỗi bạn, máy 7610 không sử dụng được phần mềm này vì phần mềm này yêu cầu MIDP 2.0 trở lên. Mình đã test thử trên 7610 và không chạy được. Nếu lập trình phần mềm trên MIDP 1.1 (máy bạn hỗ trợ) thì có một số hạn chế và việc đó mình chưa khắc phục được.

Mjnh ko down dc pham mem duoj jad.phan jar sao y.m dung opera 5 beta 0.may m la 3110.pan cho m dg ljnh vao trai9x_tap_yeu@yahoo.com.vn.thanks nhjeu.

Mình đã gửi mail cho bạn rồi đấy.

Bạn có gì mà phải xin lỗi. Bạn viết ra phần mềm này cho mọi người sử dụng mà. Mình rất cảm ơn bạn ấy chứ.
Dùng chùa đâu dám đòi hỏi nhiều :D.
Cám ơn bạn rất nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back