• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Em cần xóa font đã cài

Status
Không mở trả lời sau này.

bossman

em cần xóa font vừa cài, tại vi ngồi nghich cai font j` nó khó nhìn wa'. Bác nào giúp em cai nhé... Nhưng mà links down ngon ấy nhé( tìm đc mấy bac từng nêu vấn đề này òi nhưng links toàn die)

em cần xóa font vừa cài, tại vi ngồi nghich cai font j` nó khó nhìn wa'. Bác nào giúp em cai nhé... Nhưng mà links down ngon ấy nhé( tìm đc mấy bac từng nêu vấn đề này òi nhưng links toàn die)

Bạn có thể dùng chương trình quản lý file vào thư mục C:\System\Fonts sửa tên thư mục Fonts thành tên khác (ví dụ Font). Sau đó bạn xóa các file có trong thư mục này rồi đổi tên nó lại như cũ là Fonts là được rồi. Thử rồi gửi tin nhắn cho mình biết kết quả nha:D Chúc bạn vui vẻ.

Em hơi thắc mắc về cách xóa Fonts, sao bác không đưa một phần mềm nào đó vào xóa có phải hơn không? Cách đổi tên nhìu người không hỉu cho lắm. Em là một ví dụ điển hình đó.

Em hơi thắc mắc về cách xóa Fonts, sao bác không đưa một phần mềm nào đó vào xóa có phải hơn không? Cách đổi tên nhìu người không hỉu cho lắm. Em là một ví dụ điển hình đó.

Pm đã up tại bài thứ 2! Cài mà mà remove font nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back