• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

" EM đã quan hệ với bao nhiêu người..."

NGƯỜI IU TA KO TỰ SINH ZA VÀ CŨNG KO TỰ MẤT ĐI CHỈ CHUYỂN TỪ THẰNG NÀY QUA THẰNG KHÁC
Một câu nói quá đúng

Mỗi người , mỗi quan điểm khác nhau thôi mà. Ngay cả mình đặt vào hoàn cảnh đó cũng khó chấp nhận cô gái như thế.
Mình chỉ muốn mình đc ăn kem trước cổng, bóc bánh không phải trả tiền :( :( :|
=))

Mỗi người , mỗi quan điểm khác nhau thôi mà. Ngay cả mình đặt vào hoàn cảnh đó cũng khó chấp nhận cô gái như thế.
=))
kính vậy thế ông cứ kiêm vài 3 cô yêu 1 lúc cứ 2 hôm lại bóc 1 cô

bạn cũng là 1 người tốt đấy.chỉ có điều bạn hơi phũ phàng.chắc bạn đẹp zai nên nhiều cô tự tìm đến nên bạn nói câu bỏ thật dễ dàng thử xem bạn ahoimimixem bạn đó nói gì bạn đấy trong tình huống đó chắc là am hiểu lam đây

Theo mình biết thì ahoimimi đã có quyết định đúng đắn.

=))

=))=))=))=)). Ăn kem thì mua rồi ra cổng ngồi ăn, còn ăn bánh k thích trả tiền thì đợi nó mốc hỏng rồi người ta cho thì ăn. Quá đơn giản :)):))

kính vậy thế ông cứ kiêm vài 3 cô yêu 1 lúc cứ 2 hôm lại bóc 1 cô

Ăn thế này có ngày cưới luôn 3 ,4 cô luôn :|

Theo mình biết thì ahoimimi đã có quyết định đúng đắn.

=))=))=))=)). Ăn kem thì mua rồi ra cổng ngồi ăn, còn ăn bánh k thích trả tiền thì đợi nó mốc hỏng rồi người ta cho thì ăn. Quá đơn giản :)):))

Bạn này suy nghĩ đen tối quá :(

hic,topic ae trao đổi vui vẻ với nhau thôi mà :( ae đừng quá nặng lời với nhau vậy,trước cảnh nước nhà lâm nguy,ae 1 ....4rum,1 nhà,1 đất nước phải đồng lòng chứ :D \-/ e mới bị bồ ...đá đây :( hic,hiện tại lúc này ko thiết tha gì mấy e nữa :| con gái chỉ làm khổ cánh con trai thui :(( hic
quên,ae có chị em gái tầm 18 đôi mươi thì giới thiệu cho e nhé ;;)=))=))=))

hic,topic ae trao đổi vui vẻ với nhau thôi mà :( ae đừng quá nặng lời với nhau vậy,trước cảnh nước nhà lâm nguy,ae 1 ....4rum,1 nhà,1 đất nước phải đồng lòng chứ :D \-/ e mới bị bồ ...đá đây :( hic,hiện tại lúc này ko thiết tha gì mấy e nữa :| con gái chỉ làm khổ cánh con trai thui :(( hic

Uhm, chia buồn cùng bạn. Đúng là con gái làm khổ cánh con trai, còn con trai hại đời cánh con gái :(

ông khôn quá các em 18 đôi mươi kính đeo còn lỏng êm ái nhẹ nhàng hjhj

2 bác suy luận rất trong sáng này =))
anh em tự nhiên lại có thêm p/m bàn luân về tình yêu kể ra cũng thấy hay.anh em pv có ai còn chuyện tinh yêu nào kể cho anh em biết đi không phải ngại đâu nói ra cho anh em biết đằng nào cũng là thế giới ảo

chẹp,PV toàn ae ...zai với nhau cả :))=)) biết đâu 1 ngày nọ có 1 hờ ..hót hót girl đi qua vô tình đọc được lại đem lòng mến mộ rồi trao cho thì sao :))=))
e đã hại được đời của e nào đâu :| chỉ thấy các e hại đợi e,hại túi tiền của e thôi :))=))

vậy ông cũng bị thế hả thế có đau lắm không mất bao nhiêu thời gian để kiếm 1 đưa khác

một sự thật phũ phàng là mình vừa mới bị xong. nói thực là cho đến giờ vẫn chưa hết đau, nhưng vấn đề tôi sẵn sàng đập đi để làm lại từ đầu. và cũng chưa có ý định kiếm thêm đứa khác thay thế. giờ tôi dành thời gian và công sức cho chính bản thân mình và cho niềm đam mê cá nhân. tôi không xấu hổ vì bị ăn quả đắng, mà tôi xấu hổ vì đã ngỏ lời yêu với một người con gái như vậy. thế thôi !

xét theo lý thuyết của tình yêu cao cả, thật lòng, trong sáng,hay gì gì đi nữa..., khi yêu nhau người ta không quan trọng quan hệ thể xác. yêu là để làm cho nhau được hạnh phúc. và dù người yêu có xa ngã sai lầm thì chúng ta vẫn luôn mở rộng vòng tay ....
"em đã sai lầm, em xin lỗi,.... em thế lọ thế chai...anh mới là người em yêu nhất" nhưng xin lỗi, chỉ là ngụy biện cho cái bản chất lăng nhăng thôi. dễ dàng tha thứ cho lần đầu thì hoàn toàn có khả năng sẽ có lần sau nữa. nếu chỉ xin lỗi là xong thì xã hội này đâu cần đến luật pháp.
đàn ông có một câu bất hủ thế này: thà lấy "..." về làm vợ chứ không ai lấy vợ về làm "..."
thế nên mới có cái gọi là "thời gian tìm hiểu".

một sự thật phũ phàng là mình vừa mới bị xong. nói thực là cho đến giờ vẫn chưa hết đau, nhưng vấn đề tôi sẵn sàng đập đi để làm lại từ đầu. và cũng chưa có ý định kiếm thêm đứa khác thay thế. giờ tôi dành thời gian và công sức cho chính bản thân mình và cho niềm đam mê cá nhân. tôi không xấu hổ vì bị ăn quả đắng, mà tôi xấu hổ vì đã ngỏ lời yêu với một người con gái như vậy. thế thôi !

xét theo lý thuyết của tình yêu cao cả, thật lòng, trong sáng,hay gì gì đi nữa..., khi yêu nhau người ta không quan trọng quan hệ thể xác. yêu là để làm cho nhau được hạnh phúc. và dù người yêu có xa ngã sai lầm thì chúng ta vẫn luôn mở rộng vòng tay ....
"em đã sai lầm, em xin lỗi,.... em thế lọ thế chai...anh mới là người em yêu nhất" nhưng xin lỗi, chỉ là ngụy biện cho cái bản chất lăng nhăng thôi. dễ dàng tha thứ cho lần đầu thì hoàn toàn có khả năng sẽ có lần sau nữa. nếu chỉ xin lỗi là xong thì xã hội này đâu cần đến luật pháp.
đàn ông có một câu bất hủ thế này: thà lấy "..." về làm vợ chứ không ai lấy vợ về làm "..."
thế nên mới có cái gọi là "thời gian tìm hiểu".
ông đúng là người trông cuộc cách nói của ông cũng giàu lòng vị tha ghê.nếu ông đi tìm được người khác rồi nhưng lại không được yêu nhiều như cô trước đó thì sao nhỉ
ông ở hà nội ak có thể tôi với ông biết nhau đó hjhj ông có thế nói cho tôi biết cô bé đó học ở đâu không

Chỉnh sửa cuối:
ông đúng là người trông cuộc cách nói của ông cũng giàu lòng vị tha ghê.nếu ông đi tìm được người khác rồi nhưng lại không được yêu nhiều như cô trước đó thì sao nhỉ
ông ở hà nội ak có thể tôi với ông biết nhau đó hjhj ông có thế nói cho tôi biết cô bé đó học ở đâu không

=))=))=))=))=))=))=))=))=))

ẶC.ĐỐI VỚI TUI:BÁT NƯỚC HẤT XUỐNG ĐẤT KO BAO GIỜ CÓ THỂ HỚT LẠI ĐẦY.TÌNH CẢM CŨNG VẬY THUI:D:D:D:D:D:D:(:(:(:(:(

không. có điều chắc chắn là chúng ta không biết nhau. mình ở hà nội cách đây 11 năm, và đã không còn ở đó 4 năm nay rồi. và cô ta cũng không còn là cô bé nữa, đó là một phụ nữ trưởng thành rồi.
mọi cái bắt đầu thật hoàn hảo, đẹp như một cuốn truyện, thực sự có thể viết thành kịch bản phim. hai gia đình vun đắp, cả hai chúng tôi đã cùng thống nhất đặt tên cho các con sau này....thế rồi một hôm, cô ta nói xin lỗi vì đã ngủ với một thằng khác, thằng đó có gia đình rồi và hứa là sẽ cưới cô ta khi bỏ vợ xong....
nói chung đàn bà là vậy, giờ tôi không trách gì cô ta nữa. nhưng có một điều chắc chắc, cô ta sẽ phải cúi đầu khi nhìn thấy người bạn gái mới của tôi.

Back